Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Đồng tính nam quan hệ bằng miệng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

Đồng tính nam quan hệ bằng miệng

chào mọi người mình đang lo lắng và tìm đến diễn đàn mong mọi người tư vấn giúp mình,mình 25t làm công nhân, ở trọ với các anh em công nhân xung quanh phòng và gay cũng nhiều lắm, khoảng 11 ngày trước mấy a e tổ chức nhậu tới tối 11h đêm thì có đi hát karaoke,lúc đó trong quán karaoke mình đã ngà ngà say thì có 1 thằng gay đã quan hệ đường miệng với dương vật của mình không hiểu sao lúc ấy mình để ỗng làm không phản ứng quyết liệt ngoài ra mình không làm gì thêm và 5 ngày sau m bị bệnh lậu(mình không biết sao bệnh lậu dễ lây đến vậy) mình đi khám và họ cũng tư vấn mình nên đi xét nghiệm hiv và điều mình lo là nếu thằng đó bị hiv (trông nó ốm yếu lắm) và dương vật mình có vết trầy xước do bao quy đầu mình hơi hẹp thì mình có nguy cơ hiv cao không trong trường hợp miệng nó bị lở loét và không lở loét,mình xin cảm ơn tất cả mọi người
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi duqwer Xem bài viết
    chào mọi người mình đang lo lắng và tìm đến diễn đàn mong mọi người tư vấn giúp mình,mình 25t làm công nhân, ở trọ với các anh em công nhân xung quanh phòng và gay cũng nhiều lắm, khoảng 11 ngày trước mấy a e tổ chức nhậu tới tối 11h đêm thì có đi hát karaoke,lúc đó trong quán karaoke mình đã ngà ngà say thì có 1 thằng gay đã quan hệ đường miệng với dương vật của mình không hiểu sao lúc ấy mình để ỗng làm không phản ứng quyết liệt ngoài ra mình không làm gì thêm và 5 ngày sau m bị bệnh lậu(mình không biết sao bệnh lậu dễ lây đến vậy) mình đi khám và họ cũng tư vấn mình nên đi xét nghiệm hiv và điều mình lo là nếu thằng đó bị hiv (trông nó ốm yếu lắm) và dương vật mình có vết trầy xước do bao quy đầu mình hơi hẹp thì mình có nguy cơ hiv cao không trong trường hợp miệng nó bị lở loét và không lở loét,mình xin cảm ơn tất cả mọi người
    Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Oral sex với gay
    Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với
    Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

duqwer (16-07-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Em cảm ơn anh nhiều,nhưng nếu người đó có vết thương ở miệng ví dụ như chảy máu chân răng chẳng hạn mà tiếp xúc với dv có trầy xước của e thì có nguy cơ cao không a.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    Em cảm ơn anh nhiều,nhưng nếu người đó có vết thương ở miệng ví dụ như chảy máu chân răng chẳng hạn mà tiếp xúc với dv có trầy xước của e thì có nguy cơ cao không a.
    Khi nào miệng người đó máu chảy ròng ròng và DV bạn cũng y như vậy thì mới có nguy cơ.

6. Những thành viên đã cảm ơn lastchristmas cho bài viết này:

duqwer (16-07-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Vậy mình yên tâm rồi,mình thiếu hiểu biết về kiến thức hiv quá,cảm ơn bạn nhiều.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Quan hệ đường miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm (Enzym) làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B...)

Thông tin về chủ đề này