Trích dẫn Gửi bởi cua Xem bài viết
hôm nay phát hiện trên dương vật chổ lớp da mỏng ở khe gần bao qui đầu xuất hiện 2 mụn đỏ , em lo quá mọi người ơi , em được biết OS tỉ lệ nhiễm là 1/10000 mặc dù rất thấp nhưng hiện tại em có quá nhiều triệu chứng nhất là 2 mục mụn mới mọc trên DV , em lo quá , có phải em nhiễm rồi không , em mới làm xét nghiệm tuần trước âm tính. có cần lám xét nghiệm lại ko mọi người
Trích dẫn Gửi bởi cua Xem bài viết
cảm ơn anh đã tư vấn giúp em , do em đọc thông tin từ nhiều nguồn khác nhau , có nguồn nói OS vẫn có nguy cơ nhiễm nhưng rất thấp ( khoảng 1/10000) và 1 số triệu chứng ban đầu của Hiv , do lúc quan hệ em không tỉnh táo hoàn toàn nên không biết có hành động nguy cơ nào mà em không nhớ không nữa . em xin lỗi đã làm phiền các anh chị , nhưng các triệu chứng cứ lần lượt đến với em , em sợ lắm , lúc mới phát hiện tay em cứ run lên , em cần người chia sẽ nhưng không dám nói với ai chỉ có thể lên các diễn đàn HIV để nhờ tư vấn , các trang tư vấn khác cũng nói nguy cơ của em rất thấp , nhưng nó cứ ám ảnh em suốt . mong anh chị thông cảm

Bạn lưu ý,đây là box chuyên mục hỏi đáp liên quan về xét nghiệm.Về xét nghiệm thì bạn đã được tư vấn ở trên rồi.

Còn vấn đề hành vi thì đây không phải là box để hỏi.Nếu bạn hỏi sai mục đích box thì chủ đề sẽ bị khóa lại.Bạn có thể click tham khảo hành vi ở box này :

Diễn đàn: Hỏi Và Đáp : Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn