Cách đây 3 tuần mình có QHTD với GMD trong tình trang có hơi men nhưng vẫn tỉnh. Mình có được bạn mua BCS ở ngoài hiệu thuốc tây và đưa cho. mình có hôn ngục cô ấy và tự đeo bao quan hệ với GMD qua âm đạo, ko HJ bay BJ gì cả, mình quan hệ khá lâu khoảng tầm 30 phút gì đấy, trong lúc quan hệ mình có để ý âm đạo của cô ấy khá khô, nên mình dùng tay lấy nước bọt ở miệng rồi bôi lên thân dương vật, mình làm như vậy khoảng 5 lần, mình đổi tư thế rất nhiều, mình cũng có để ý cuống BCS vẫn bám vào gốc dương vật mình nhưng do BCS có kích cở dài nên đầu bao phần núm dài quá đầu khất dương vật mình nên nhìn BCS rất bèo nhèo, mình xất tinh trong âm đạo, lúc trưa mình có tự thủ dâm nên mình ko biết có ra nhiều hay ko, lúc tháo BCS ra mình thấy có rất rất ít tinh dịch ở trong bao, mình cũng ko kiểm tra kỷ xem BCS có bị rách hay ko , nhưng nhìn bằng mắt thường thì ko thấy rách, sau đấy 30 phút mình mới về và rửa lại bằng nước sạch. Trong lúc quan hệ chân mình có bị va vào tường và xước nhưng ko chảy máu, nếu có 1 chút dịnh âm đạo chảy ra giường và dính vào vết thương ấy thì mình có bị nhiểm H ko ? Cho mình hỏi trường hợp cuả mình có nguy cơ ko nhiểm H? BCS bị châm kim thì mình có bị dính H ko? Qua những gì mình mô tả thì theo kinh nghiêm của mọi người BCS có rách ko và nếu BCS rách thì sẽ như thế nào? Mình đang rất lo lắng và sợ hãi , sau bao lâu thì mình có thể đi xét nghiệm được. Mọi người tư vấn giúp mình với mình gục ngã mất. Đây sẽ là lần cuối cùng của mình !