Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: mình xin vài ý kiến đóng góp diễn đàn ngày càng gần gũi với nhau hơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

mình xin vài ý kiến đóng góp diễn đàn ngày càng gần gũi với nhau hơn

1/ Như ae bi H đã biết chúng ta bi vậy có ai ma dám nói tui bi k nếu nói thì bị xa lạnh kỳ thị đó là món ăn tinh thần bi mất đi nếu diễn đàn ta mà co danh sách tên tuổi cao nặng sống thành phố nào và sdt để các bạn đọc mà tìm bạn bè hay co những người ngta có thể yêu và đến với nhau đôi khi việc này cũng làm bớt đi lan truyền ngoài xhoi.
    2/ nếu diễn đàn mình mà có zalo thi hay quá vi thông dụng hơn và dễ dàng hơn đối với những người chưa hiểu biết về máy tính.
    3/ tập hợp ae ở diễn đàn hội hop vào một ngày nào đó trong tháng mỗi thành phố một nhóm trưởng để chia sẽ cách uống thuốc và các triệu chứng bệnh nhiễm trùng cơ hội để đề phòng hay cùng lắm là buổi gặp mặt để nói chuyện cho thoải mái tinh thần.
    nếu tôi góp ý không đúng thì tôi thành thật xin lỗi và chúc diễn đàn ngày càng tốt hơn.

2. Những thành viên đã cảm ơn buon chan cho bài viết này:

minh khiêm (14-08-2015)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi buon chan Xem bài viết
    1/ Như ae bi H đã biết chúng ta bi vậy có ai ma dám nói tui bi k nếu nói thì bị xa lạnh kỳ thị đó là món ăn tinh thần bi mất đi nếu diễn đàn ta mà co danh sách tên tuổi cao nặng sống thành phố nào và sdt để các bạn đọc mà tìm bạn bè hay co những người ngta có thể yêu và đến với nhau đôi khi việc này cũng làm bớt đi lan truyền ngoài xhoi.
    2/ nếu diễn đàn mình mà có zalo thi hay quá vi thông dụng hơn và dễ dàng hơn đối với những người chưa hiểu biết về máy tính.
    3/ tập hợp ae ở diễn đàn hội hop vào một ngày nào đó trong tháng mỗi thành phố một nhóm trưởng để chia sẽ cách uống thuốc và các triệu chứng bệnh nhiễm trùng cơ hội để đề phòng hay cùng lắm là buổi gặp mặt để nói chuyện cho thoải mái tinh thần.
    nếu tôi góp ý không đúng thì tôi thành thật xin lỗi và chúc diễn đàn ngày càng tốt hơn.
    Diễn đàn đã có box này,vì vậy các bạn có thể tổ chức offline.

Diễn đàn: Chúng ta offline

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ý kiến rất hay ạ nhưng ko biết có thành hiện thực được ko?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    BQT xóa bài post không đúng BOX.
    Lần sửa cuối bởi Charles, ngày 13-12-2015 lúc 08:12.

Thông tin về chủ đề này