Kết quả 1 đến 20 của 94

Chủ đề: Xét nghiệm 3 lần Không Xác Định Tại pastuer

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    hi, Các anh chị trong diễn đàn. Không phải e rảnh rỗi mà e cứ đi xét nghiệm vậy hoài. Tại e thấy trường hợp của e đặc biệt quá nên e đã quyết định đi xét nghiệm tiếp, do e cũng muốn sau này nếu cưới vợ thì mình cũng biết mình thế nào để không khỏi hoang mang. Thật sự h e vẫn còn cảm thấy lo lắng, nhất là trong tg chơ kết quả, nó cứ thế nào ấy. Chắc đầu tuần sau e sẽ có kết quả, e sẽ lên chia sẻ cho các anh chị biết. (nguy cơ của e đến h đã 20 tháng kể từ ngày dại dột ấy).
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi lolang111111 Xem bài viết
    hi, Các anh chị trong diễn đàn. Không phải e rảnh rỗi mà e cứ đi xét nghiệm vậy hoài. Tại e thấy trường hợp của e đặc biệt quá nên e đã quyết định đi xét nghiệm tiếp, do e cũng muốn sau này nếu cưới vợ thì mình cũng biết mình thế nào để không khỏi hoang mang. Thật sự h e vẫn còn cảm thấy lo lắng, nhất là trong tg chơ kết quả, nó cứ thế nào ấy. Chắc đầu tuần sau e sẽ có kết quả, e sẽ lên chia sẻ cho các anh chị biết. (nguy cơ của e đến h đã 20 tháng kể từ ngày dại dột ấy).
    Bạn muốn đi xét nghiệm thì tùy bạn,vì tiền và máu của bạn,còn tư vấn thì ban quản trị tư vấn cho bạn hết rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này