Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 26 của 26

Chủ đề: Tôi đang cực kì lo sợ.Mong anh Tuấn giúp đỡ tôi qua khó khăn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    các a ơi. e chờ đợi mỏi mòn tới nay cung đc gần 4 tuần rồi. các triệu chứng của e đủ hết cả rồi, giờ e còn mọc mụn ở ngực và trên trán nữa, trong người e bây giờ lúc nào cũng mệt mỏi, nóng trong người hoài, cách đây mấy ngày e có bị tiêu chảy nặng 5 ngày liền, e nghĩ chắc e đã bị hiv rồi, đủ triệu chứng hết, bị đổ mồ hôi tay nhiều lắm, nhức đầu thường xuyên lun, tình huống của tôi là như zầy tôi xin mạg phép đc poss lại:
    Tình hìng là cách đây hơn 4 tuần tôi có đi qh vs gmd. Hôm đó tôi quan hệ có mang bcs. Nhưng dó say nên dv của tôi xìu xuống. Bcs rơi ra khi tôi lấy dv ra và nằm trên âm đạo của gdm. Thấy vậy tôi mang tiếp bcs đó vô rồi qh tiếp. Nhưng lâu quá k xuất tinh đc tôi rút ra va lột bcs tự thủ dâm rồi xuất tinh. Trước đó tôi có dùng tay sờ sơ bên ngoài âm đạo của gmd. Tôi đang hoang mang k biết mìng có bị HIV k. Dạo nàt tôi xuất hiện nhiề triệu chứng lắm:
    Tiêu chảy liên tục
    Sốt nhẹ
    Đau họng
    Nỏi hạch ở cổ
    Nổi mụn nhở li ti ở da
    Đau cơ
    Nhức đầu
    Tôi đang căng thẳng lắm. Xinh nhờ anh Tuấn giúp đở tư vấn giúp tôi.huhu
    Có phải tôi đax bị nhiễm HIV rồi k?
    ai có kn hãy tư vấn giúp tôi vs, thực sự giờ tôi rất hoang mang.
    k pít tâm sự vs ai hết.
    CÁC BẠN TƯ VẤN CHO MÌNH THÊM NỮA ĐI. MÌNH THIỆT SỰ RẤT LO MÀ ÍT NG CHIA SẺ QUÁ.HUHU

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi Hieufbi Xem bài viết
    cac a oi. e cho doi moi mon toi nay cung dc gan 4 tuan roi. cac trieu chung cua e du het ca roi, gio e con moc mun o nguc va tren tran nua, trong nguoi e bay gio luc nao cung met moi, nong trong nguoi hoai, cach day may ngay e co bi tieu chay nang 5 ngay lien, e nghi chac e da bi hiv roi, du trieu chung het, bi do mo hoi tay nhieu lam, nhuc dau thuong xuyen lun, tinh huong cua toi la nhu zay toi xin mag phep dc poss lai:

Tinh hing la cach day hon 4 tuan toi co di qh vs gmd. Hom do toi quan he co mang bcs. Nhung do say nen dv cua toi xiu xuong. Bcs roi ra khi toi lay dv ra va nam tren am dao cua gdm. Thay vay toi mang tiep bcs do vo roi qh tiep. Nhung lau qua k xuat tinh dc toi rut ra va lot bcs tu thu dam roi xuat tinh. Truoc do toi co dung tay so so ben ngoai am dao cua gmd. Toi dang hoang mang k biet ming co bi HIV k. Dao nat toi xuat hien nhie trieu chung lam:

Tieu chay lien tuc

Sot nhe

Dau hong

Noi hach o co

Noi mun nho li ti o da

Dau co

Nhuc dau

Toi dang cang thang lam. Xinh nho anh Tuan giup do tu van giup toi.huhu

Co phai toi dax bi nhiem HIV roi k?

ai co kn hay tu van giup toi vs, thuc su gio toi rat hoang mang.

k pit tam su vs ai het.

CAC BAN TU VAN CHO MINH THEM NUA DI. MINH THIET SU RAT LO MA IT NG CHIA SE QUA.HUHU

Do bạn quá lo lắng suy nghĩ thôi,bạn được mọi người trả lời rồi,yên tâm đi.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    A Tuấn cho e hỏi mụn thịt nhỏ dạng như mụn cơm có phải là biểu hiện phát bệnh của Hiv không ạ?e đọc 1 số tài liệu thấy bảo mọc mụn thịt dạng mụn cơm phẳng là dấu hiện phát bệnh của NCH có đúng vậy không anh? và nếu đúng vậy thì mụn cơm phẳng thường xuất hiện ở giai đoạn nào của NCH

thanks a

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    ( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    Trích dẫn Gửi bởi Hieufbi Xem bài viết
    cac a oi. e cho doi moi mon toi nay cung dc gan 4 tuan roi. cac trieu chung cua e du het ca roi, gio e con moc mun o nguc va tren tran nua, trong nguoi e bay gio luc nao cung met moi, nong trong nguoi hoai, cach day may ngay e co bi tieu chay nang 5 ngay lien, e nghi chac e da bi hiv roi, du trieu chung het, bi do mo hoi tay nhieu lam, nhuc dau thuong xuyen lun, tinh huong cua toi la nhu zay toi xin mag phep dc poss lai:

Tinh hing la cach day hon 4 tuan toi co di qh vs gmd. Hom do toi quan he co mang bcs. Nhung do say nen dv cua toi xiu xuong. Bcs roi ra khi toi lay dv ra va nam tren am dao cua gdm. Thay vay toi mang tiep bcs do vo roi qh tiep. Nhung lau qua k xuat tinh dc toi rut ra va lot bcs tu thu dam roi xuat tinh. Truoc do toi co dung tay so so ben ngoai am dao cua gmd. Toi dang hoang mang k biet ming co bi HIV k. Dao nat toi xuat hien nhie trieu chung lam:

Tieu chay lien tuc

Sot nhe

Dau hong

Noi hach o co

Noi mun nho li ti o da

Dau co

Nhuc dau

Toi dang cang thang lam. Xinh nho anh Tuan giup do tu van giup toi.huhu

Co phai toi dax bi nhiem HIV roi k?

ai co kn hay tu van giup toi vs, thuc su gio toi rat hoang mang.

k pit tam su vs ai het.

CAC BAN TU VAN CHO MINH THEM NUA DI. MINH THIET SU RAT LO MA IT NG CHIA SE QUA.HUHU
    Chào bạn: Đọc TH bạn nhận thấy không có nguy cơ, an tâm. Còn mấy cái list bệnh mà bạn nêu thì quả đúng là nhiều thật, nhưng theo tôi do bạn lo lắng thái quá nên mới ảnh hưởng gây bệnh thôi. nếu lo lắng quá thì chờ ít nhất 6 tuần đi xn giải tỏa tâm lý.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi troduasophan Xem bài viết
    A Tuan cho e hoi mun thit nho dang nhu mun com co phai la bieu hien phat benh cua Hiv khong a?e doc 1 so tai lieu thay bao moc mun thit dang mun com phang la dau hien phat benh cua NCH co dung vay khong anh? va neu dung vay thi mun com phang thuong xuat hien o giai doan nao cua NCH

thanks a

Mụn thì nhiều nguyên nhân có lắm..Như nóng trong người,hoặc vấn đề về gan hoặc không vệ sinh mặt khi đã đi ngoài đường bụi bặm bám vào .v.v..v.v

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này