Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 79

Chủ đề: Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Rất Cảm ơn các Anh chị tư vấn đã tận tình tư vấn hướng dẫn. Chúc Anh chị nhiều sức khỏe.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh chị ơi, các tc của em vẫn còn, mà em nghĩ các tc này liên quan đến thần kinh như lâu lâu măc phải bị mờ, cổ gáy bị nóng rát, trên cổ có nổi mội vài hột li ti, ... Tuy được tư vấn k có tc nhưng em vẫn lo sợ quá bác sĩ ơi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ông bạn Xn giang mai + viêm gan B đi nếu Âm tính thì an toàn . Con thấy mình vẫn stress về Hiv quá thì Xn luôn để giảm stress . Chúc bạn may mắn

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Nobita3110 Xem bài viết
    Kính thưa các Ac tư vấn!
    Em đang bị nóng rang trong người mấy hôm nay, đặc biệt là sau gáy và tay chân, giống như kim châm vậy, kèm tiêu chảy, chán ăn, mất ngủ nhiều hôm. Bệnh càng ngày càng nhiều tc. Đã diễn ra đc 1tuần rồi ạ.

Chuyện là vầy, do nhu cầu kinh tế e hay đi giao lưu khách, có 1 hôm e đi kaoke và có QHTD với gái kaoke ban đầu có bcs, sau đó e đổi tư thế thì chuẩn bị đưa vô thì bcs rơi trên giường. Đầu dv có chạm vào mép AD, sau đó e chồng lại bcs mới QH tiếp. Được 3 hôm e nghĩ ngợi lung tung và bắt đầu tc đầu và ngực nóng rang kèm nhưng tc như trên. Em k biết sau lần này có nguy cơ k các AC.

Trước đó e có đi massage và tiếp viên làm bằng miệng, trong quá trình làm em sợ cô này bị chảy máu môi or răng thì nguy cơ lay H không AC ơi.

Về tc như trên thì e nghĩ do em đã QHTD với gái cách đay 6tuần, em cũng mới đi test nhanh at. Nhưng vẫn lo lắng quá ac tư vấn ơi.

Sau lần này chức em chừa.

Bữa giờ cứ suy nghĩ quẫn trí. Nhìu lúc muốn chết cho xong.

Mong BQT, Ac tu vấn giúp em để đc giải toả tâm lý chờ ngày test lại.
    Anh chị ơi, các tc của em vẫn còn, mà em nghĩ các tc này liên quan đến thần kinh như lâu lâu măc phải bị mờ, cổ gáy bị nóng rát, trên cổ có nổi mội vài hột li ti, ... Tuy được tư vấn k có tc nhưng em vẫn lo sợ quá bác sĩ ơi.
    Theo lời bạn kể là không có nguy cơ với HIV. Bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Viem gan B mình đang bị nhưng men gan thấp nên chưa cần uống thuốc điều trị, bsi nói vậy. Không biết uống nhiều bia rượu nó có bộc phát k nữa, lo quá AC ơi. Mỗi ngày có tc gì trên người là mình xoắn lên.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Bạn ko tin thì có quyền XN, tại Diễn đàn này BQT ko hề tư vấn và nói bất kỳ TC nào là của HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em xin lỗi AC, em vẫn tin những gì BQT tư vấn ạ nhưng không biết sao e hay bị rơi vào tâm trạng hụt hẫn, hằng ngày xăm soi cơ thể xem có thay đổi gì ko. Tại sao e cũng ko biết nữa? E đi bsi chẩn đoán v cho thuốc rối loạn thần kinh e uống cả tháng rồi ạ. :(

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em xin lỗi AC, em vẫn tin những gì BQT tư vấn ạ nhưng không biết sao e hay bị rơi vào tâm trạng hụt hẫn, hằng ngày xăm soi cơ thể xem có thay đổi gì ko. Tại sao e cũng ko biết nữa? E đi bsi chẩn đoán v cho thuốc rối loạn thần kinh e uống cả tháng rồi ạ. :(

Sớm muộn gì BV Tâm Thần 192 Hàm Tử cũng hân hoan chào đón bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Các anh chị ơi, hành vi của em thật sự k có nguy cơ đúng k các anh chị tư vấn. Và em k cần đi xn ha các ac. Em stress quá.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Các anh chị ơi, hành vi của em thật sự k có nguy cơ đúng k các anh chị tư vấn. Và em k cần đi xn ha các ac. Em stress quá.
    Với HIV thì bạn không có nguy cơ.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nobita3110 (16-12-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cảm ơn Anh Tuấn nhiều. Em chỉ sợ lúc bcs rơi ngoài, DV chạm và dính dịch AD có sao k Anh. Mấy hôm nay người em ngứa ngáy, mặt nổi mụn nữa... Nếu đc Anh chị tư vấn em k có nguy cơ thì em k suy nghĩ đến nữa và sống tốt lành mạnh hơn. Em cảm ơn ac.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Cảm ơn Anh Tuấn nhiều. Em chỉ sợ lúc bcs rơi ngoài, DV chạm và dính dịch AD có sao k Anh. Mấy hôm nay người em ngứa ngáy, mặt nổi mụn nữa... Nếu đc Anh chị tư vấn em k có nguy cơ thì em k suy nghĩ đến nữa và sống tốt lành mạnh hơn. Em cảm ơn ac.

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy đâu.

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nobita3110 (16-12-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn ơi còn trường hợp nữa là nữ massage kích dục bằng miệng và trường hợp hôn sâu nút lưỡi cũng không sao hả anh. Em cảm ơn anh nhiều.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,920
    Anh Tuấn ơi còn trường hợp nữa là nữ massage kích dục bằng miệng và trường hợp hôn sâu nút lưỡi cũng không sao hả anh. Em cảm ơn anh nhiều.
    ấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều và được trả lời không sao,bạn có thể tự tìm hiểu thêm chính box này.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau
    Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ?
    Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau
    Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không?
    Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv?
    Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ
    Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?.

17. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nobita3110 (16-12-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ok một lần nữa em cảm ơn Anh Tuấn. Em sẽ sống tốt để bảo vệ cho bản thân, gia đình và xã hội. Từ nay e không lăn tăn nữa, giữ gìn sức khỏe vượt qua bệnh rối loạn thần kinh. Chúc AC nhiều sức khỏe.

19. Những thành viên đã cảm ơn Nobita3110 cho bài viết này:

Charles (16-12-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn, Chị Hà, A songchung, A Trường Xuân ơi.... em post mà tay em run quá. Mới test nhanh xong at các ac ơi. Mà ko biết 8tuần xn nhanh có an tâm chưa các anh chị. Em cảm ơn AC nhìu. Phần nào đã xõa tâm trạng bữa giờ.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh Tuấn, Chị Hà, A songchung, A Trường Xuân ơi.... em post mà tay em run quá. Mới test nhanh xong at các ac ơi. Mà ko biết 8tuần xn nhanh có an tâm chưa các anh chị. Em cảm ơn AC nhìu. Phần nào đã xõa tâm trạng bữa giờ.
    Bạn XN âm tính là hiển nhiên chứ có gì đâu mà sướng run vậy??

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ xn rồi mà trong đầu vẫn còn nghĩ về nó nè anh. Bsi nói 6tháng quay lại xn hic. Vẫn chưa thoát khỏi nữa.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ xn rồi mà trong đầu vẫn còn nghĩ về nó nè anh. Bsi nói 6tháng quay lại xn hic. Vẫn chưa thoát khỏi nữa.
    XN sau nguy cơ 6 tháng là thông tin quá cũ rồi bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy em có cần xn lại sau 3tháng k chị? Kq 8 tuần vậy an toàn cao k chị?

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này