Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 65

Chủ đề: Kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi mamsong Xem bài viết
    Vấn đề e lo lắng là đã dùng miệng của mình để kích ad của gái MD và có nuốt 1 lượng nhỏ dịch tiết vô bụng nên e rất hoang mang về vấn đề này? A cho e. Biết nguy cơ của hành vi này dc không?
    Bạn không cần thiết dùng thuốc đâu,nên bỏ thuốc đi.Bạn tìm hiểu thêm chính box này.

2. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

mamsong (28-10-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn không cần thiết dùng thuốc đâu,nên bỏ thuốc đi.Bạn tìm hiểu thêm chính box này.
    Ý e muốn hỏi là có nuốt 1 ít dịch AD vô bụng thì có nguy cơ cao hay không? A và mọi người thông cảm vì e vẫn còn lo lắng nên mong a chị thông cảm tư vấn giải thích dùm e. Và sau bao lâu là e có thể đi làm xn được.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Ý e muốn hỏi là có nuốt 1 ít dịch AD vô bụng thì có nguy cơ cao hay không? A và mọi người thông cảm vì e vẫn còn lo lắng nên mong a chị thông cảm tư vấn giải thích dùm e. Và sau bao lâu là e có thể đi làm xn được.
    nuốt 1 ít dịch AD vô bụng thì có nguy cơ===>CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc

5. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

mamsong (28-10-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    Vậy là e phải chờ ngày đi làm xn thôi. Cầu trời phật phù hộ cho con. 1 lần con tởn tới chết rồi. Cảm ơn Anh Chị và mọi người nhiều lắm. Khi nào có kq e sẽ báo cho mọi người biết. Hy vọng kết quả không như e lo nghĩ bây giờ. E tiếp tục điều trị tắt ruột ở 115 tiếp đây. Chúc mọi người luôn vui và hạnh phúc. Giá như..... Giá như.... Em không vướng hai chữ này....

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trong bụng CƠ QUAN bao tử có chất axit tiêu diệt vi rút (HIV).

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

mamsong (28-10-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Trong bụng CƠ QUAN bao tử có chất axit tiêu diệt vi rút (HIV).
    E bị tắt ruột do dính đang điều trị ở 115. Không biết do pep hay do virus gì lây nhiễm hay không nữa? Mà A Tuấn cho e hỏi là do e có ngậm liếm Âm Hộ gần 30 phút thì nguy cơ cao không Anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    E bị tắt ruột do dính đang điều trị ở 115. Không biết do pep hay do virus gì lây nhiễm hay không nữa? Mà A Tuấn cho e hỏi là do e có ngậm liếm Âm Hộ gần 30 phút thì nguy cơ cao không Anh?
    Như ở trên lúc đầu đã khuyên bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm,thì bạn tự hiểu mình có nguy cơ không.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

mamsong (28-10-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    nuốt 1 ít dịch AD vô bụng thì có nguy cơ===>CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc
    Ngoài hiv thì những bệnh lây qua đường quan hệ tình dục không an toàn thật đáng sợ. Cảm ơn A đã chua sẽ nhưng thông tin bổ ích. E sẽ đi xn nhưng bênh này sau nguy cơ 12 tuần với hy vọng e không nhiễm H.

Cảm ơn
    2,578
    Dạ xin thưa nguy cơ là ở đây ạh:
    Có ngậm và liếm Âm hộ 30p và nuốt 1 ít dịch AD vô bụng thì có nguy cơ===>CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc

14. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

mamsong (28-10-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    Tại do nằm viện nên tinh thần bị ức chế. Bây giờ thì tâm trạng e đỡ hơn nhiều rồi. Cảm ơn mọi người nhiều lắm.

Thành Viên Mới luxubu's Avatar
    Cảm ơn
    40
    Tối chủ nhật vừa rồi (13/10) sau khi nhậu xong trên đường về ma xui quỷ khiến thế nào em lại ghé vô quán massage rồi em và nhân viên đều oral sex khoảng 25 phút em mới ra. trong lúc làm miệng em có dính dịch dâm thuỷ của cô ấy. Về nhà em thấy hoang mang vô cùng. Không biết trường hợp của em có nằm trong nhóm nguy cơ cao lây HIV không. Về phần cô nhân viên thì em hoàn toàn không biết tình trạng sức khoẻ hay bệnh lý cơ thể của cô ấy như thế nào nữa. còn phần em sau khi kiểm tra thì DV không hề bị trầy sướt gì. tuy nhiên em hay bị chảy máu chân răng lúc mới ngủ dậy còn bình thường thì không thấy. mà lúc đó mới nhậu xong không biết chân răng của em có bị chảy máu không nữa. Quá lo sợ nên sau 2 ngày (35h sau đó) em có đến bệnh viện bệnh Nhiệt Đới xét nghiệm và đang dùng thuốc chống phơi nhiễm, em đang uống thuốc ngày thứ 3 rồi. Mặc dù đang dùng thuốc chống phơi nhiễm theo chỉ định của bác sĩ nhưng em luôn ở trạng thái hoang mang lo sợ và vô cùng tội lỗi khi đối mặt với người vợ đang mang thai tháng thứ 6 và đứa con trai 8t. Bây giờ mọi sinh hoạt của em luôn dè chừng vì sợ vô tình lây nhiễm cho vợ con thì em chết trăm lần cũng không hết tội. Tới đây em xin các anh chị hay bác sĩ có kinh nghiệm tư vấn về tình hình của em như thế nào? hành vi của em là có nguy cơ?cao hay thấp?tỉ lệ thành công của thuốc chống phơi nhiễm? Em biết mọi thứ đều phải chờ đến ngày XN mới biết được nhưng em cứ sống trong tâm trạng này thì không biết có đợi được đến ngày XN kết quả không nữa?

P/S: Em biết đến diễn đàn qua anh Tuanmecsedec. cảm ơn anh đã giới thiệu.
    Bạn không cần phải uống pep trong trường hợp này đâu... pep uống vô nó rút người mình ghê lắm...bạn nên tìm thêm kiến thức trên d đ trang bị cho mình nhé
    Trường hợp cụa bạn không có nguy cơ với HIV ... nhưng os có nguy cơ với các bệnh STDs, bạn nên đi xn các bệnh STDs sau 12 tuần .

17. Những thành viên đã cảm ơn luxubu cho bài viết này:

mamsong (28-10-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    Chào mọi người! mấy hôm nay em vẫn thường theo dõi các anh chị tư vấn cho các bạn trên diễn đàn để em mở rộng hiểu biết về việc lây nhiễn hiv và những bệnh lây qua đường tình dục không an toàn khác. Nhưng em càng đọc em càng thấy lo cho trường hợp của em quá? vì em nghe các anh chị nói người nhận cho nguy cơ lây nhiễn hiv hơn là người cho. em thì rơi vào cả 2 trường hợp là vừa cho và nhận. do em thất bại với pep nên càng lo âu nhiều hơn. cảm giác thì lẫn lộn. nhưng luôn lo âu và bi quan nhiều hơn. càng suy nghĩ càng thấy rối thêm. vả lại mấy hôm nay em bị nổi 1 chấm đỏ sau lưng và hơi ngứa khắp người. em không biết là triệu chứng gì nữa. diễn đàn này là nơi em có thể nói những gì suy nghĩ trong lòng mình thôi còn hằng ngày em luôn im lặng và âm thầm đối mặt với nhũng suy nghĩ quanh quẩn trong đầu không thoát ra dc.....

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Chào mọi người! mấy hôm nay em vẫn thường theo dõi các anh chị tư vấn cho các bạn trên diễn đàn để em mở rộng hiểu biết về việc lây nhiễn hiv và những bệnh lây qua đường tình dục không an toàn khác. Nhưng em càng đọc em càng thấy lo cho trường hợp của em quá? vì em nghe các anh chị nói người nhận cho nguy cơ lây nhiễn hiv hơn là người cho. em thì rơi vào cả 2 trường hợp là vừa cho và nhận. do em thất bại với pep nên càng lo âu nhiều hơn. cảm giác thì lẫn lộn. nhưng luôn lo âu và bi quan nhiều hơn. càng suy nghĩ càng thấy rối thêm. vả lại mấy hôm nay em bị nổi 1 chấm đỏ sau lưng và hơi ngứa khắp người. em không biết là triệu chứng gì nữa. diễn đàn này là nơi em có thể nói những gì suy nghĩ trong lòng mình thôi còn hằng ngày em luôn im lặng và âm thầm đối mặt với nhũng suy nghĩ quanh quẩn trong đầu không thoát ra dc.....
    Trường hợp của bạn đã được trả lời không có nguy cơ rồi.

20. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

mamsong (06-11-2013)

Thành Viên Mới mong cống hiến's Avatar
    Cảm ơn
    2
    Câu hỏi về ORAL thuộc hàng El classico rồi bạn ạ. Nói vui phải chi có vài ca nhiễm kiểu này để mọi người tắt đài luôn, nhưng .... Bạn hiểu rồi chứ gì. hehehe. No Risk

22. Những thành viên đã cảm ơn mong cống hiến cho bài viết này:

mamsong (06-11-2013)

Cảm ơn
    2,578
    nổi 1 chấm đỏ sau lưng và hơi ngứa khắp người ==> Đây chả phải là triệu chứng gì cả, chỉ là một chấm đỏ thì cũng chỉ là một chấm chả ăn nhập vào đây cả, còn ngứa là do thời tiết oi bức cơ thể bài tiết chất nhờn nên gây ngứa ngáy do quần áo vệ sinh không kỷ ma sát gây ngứa thui, bạn quá lo lắng thì nó còn xuất hiện nhiều hơn vì Stress. CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra

24. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

mamsong (06-11-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    nổi 1 chấm đỏ sau lưng và hơi ngứa khắp người ==> Đây chả phải là triệu chứng gì cả, chỉ là một chấm đỏ thì cũng chỉ là một chấm chả ăn nhập vào đây cả, còn ngứa là do thời tiết oi bức cơ thể bài tiết chất nhờn nên gây ngứa ngáy do quần áo vệ sinh không kỷ ma sát gây ngứa thui, bạn quá lo lắng thì nó còn xuất hiện nhiều hơn vì Stress. CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra
    Tại em có tật nên giật mình rồi. sống đàng hoàng cho tâm hồn thanh thản. đơn giản vậy thôi mà lúc đánh mất mới biết sự giá trị của nó. cầu trời cho em còn 1 cơ hội.

Cảm ơn
    2,578
    Tại em có tật nên giật mình rồi. sống đàng hoàng cho tâm hồn thanh thản. đơn giản vậy thôi mà lúc đánh mất mới biết sự giá trị của nó. cầu trời cho em còn 1 cơ hội.
    Không ai đánh cấp cơ hội của ai cả, trừ khi người đó tự mình không nhận lấy cơ hội mà thui

27. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

mamsong (06-11-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    mọi người ơi giúp em với. trong lưỡi em nổi rất nhiều chấm đỏ từ trong lưỡi ra tới ngoài. trong sâu thì to ra ngài thì nhỏ lấm tấm. tư vấn gấp giùm em với.

Cảm ơn
    2,578
    mọi người ơi giúp em với. trong lưỡi em nổi rất nhiều chấm đỏ từ trong lưỡi ra tới ngoài. trong sâu thì to ra ngài thì nhỏ lấm tấm. tư vấn gấp giùm em với.
    Đi bệnh viện Da Liễu khám. Ngồi đây k ai có thể giúp bạn đc

30. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

mamsong (06-11-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    Đi bệnh viện Da Liễu khám. Ngồi đây k ai có thể giúp bạn đc
    vậy đó là triệu chứng của bệnh gì vậy anh

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này