Kết quả 1 đến 20 của 65

Chủ đề: Kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV?

Hybrid View

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi mamsong Xem bài viết
    Chào mọi người! mấy hôm nay em vẫn thường theo dõi các anh chị tư vấn cho các bạn trên diễn đàn để em mở rộng hiểu biết về việc lây nhiễn hiv và những bệnh lây qua đường tình dục không an toàn khác. Nhưng em càng đọc em càng thấy lo cho trường hợp của em quá? vì em nghe các anh chị nói người nhận cho nguy cơ lây nhiễn hiv hơn là người cho. em thì rơi vào cả 2 trường hợp là vừa cho và nhận. do em thất bại với pep nên càng lo âu nhiều hơn. cảm giác thì lẫn lộn. nhưng luôn lo âu và bi quan nhiều hơn. càng suy nghĩ càng thấy rối thêm. vả lại mấy hôm nay em bị nổi 1 chấm đỏ sau lưng và hơi ngứa khắp người. em không biết là triệu chứng gì nữa. diễn đàn này là nơi em có thể nói những gì suy nghĩ trong lòng mình thôi còn hằng ngày em luôn im lặng và âm thầm đối mặt với nhũng suy nghĩ quanh quẩn trong đầu không thoát ra dc.....
    nổi 1 chấm đỏ sau lưng và hơi ngứa khắp người ==> Đây chả phải là triệu chứng gì cả, chỉ là một chấm đỏ thì cũng chỉ là một chấm chả ăn nhập vào đây cả, còn ngứa là do thời tiết oi bức cơ thể bài tiết chất nhờn nên gây ngứa ngáy do quần áo vệ sinh không kỷ ma sát gây ngứa thui, bạn quá lo lắng thì nó còn xuất hiện nhiều hơn vì Stress. CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra
    ads

2. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

mamsong (06-11-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    102
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    nổi 1 chấm đỏ sau lưng và hơi ngứa khắp người ==> Đây chả phải là triệu chứng gì cả, chỉ là một chấm đỏ thì cũng chỉ là một chấm chả ăn nhập vào đây cả, còn ngứa là do thời tiết oi bức cơ thể bài tiết chất nhờn nên gây ngứa ngáy do quần áo vệ sinh không kỷ ma sát gây ngứa thui, bạn quá lo lắng thì nó còn xuất hiện nhiều hơn vì Stress. CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra
    Tại em có tật nên giật mình rồi. sống đàng hoàng cho tâm hồn thanh thản. đơn giản vậy thôi mà lúc đánh mất mới biết sự giá trị của nó. cầu trời cho em còn 1 cơ hội.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi mamsong Xem bài viết
    Tại em có tật nên giật mình rồi. sống đàng hoàng cho tâm hồn thanh thản. đơn giản vậy thôi mà lúc đánh mất mới biết sự giá trị của nó. cầu trời cho em còn 1 cơ hội.
    Không ai đánh cấp cơ hội của ai cả, trừ khi người đó tự mình không nhận lấy cơ hội mà thui

5. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

mamsong (06-11-2013)

Thông tin về chủ đề này