Em chào các anh chị trong diễn đàn! E đã được tư vấn là không có nguy cơ nhưg e stress quá mong anh chị thông cảm và đừng khóa bài viết của em. E có quan hệ với GMD sử dụng BCS k bị tuột và xuất tinh trong bao. Nhưg đến giờ đã đc 55 hôm từ ngày đó e có rất nhiều biểu hiện của người trong giai đoạn đầu nhiễm HIV e rất lo lắng mất ăn mất ngủ. E bị hạch đc hơn 10 ngày nay chưa hết, mụn rất to và nổi nhiều ở cổ, gáy. Cách đây 3 hôm e xem thì lưỡi e trắng xóa hết cảm giác rất khô rát nhiễm nấm cadida và sưng lợi. Người mệt mỏi cơ bắp khớp đau nhức, nổi các mụn tại ngực k đau k ngứa, người nóg gai gai sốt, viêm họng hơn 1 thág nay và tiêu chảy vào ngày rồi. E hoang mang lo lắng nhiều quá anh chị a. E có dùng PEP nhưg ông tư vấn chỉ cho e dùng tenofovin chư k cho kết hợp vs 2 loại thuốc kháng virus. Vậy là việc dùng PEP của e vô tác dụng và k có hiệu quả. Đến giờ là 55 hôm e rất muốn đi xét nghiệm để đối mặt với nó để biết cách xử lý sớm nhất chư e k muốn sống mà phải mệt mỏi lo lắng ntn. Anh chị e và e em học y cộng đồng ra vàg đag làm cho các dự án nước ngoài về phòng chống HIV. Nhưg e k hé răng nửa lời nào và k muốn ai biết trong khi nhữg người trong gia đình mình nắm rất rõ về điều này, nhữg ngày qua e sống trong địa ngục, đôi khi cảm thấy mọi thứ đag đổ sập. Gia đình em, vợ e rồi sẽ ra sao... Buồn.... E muốn đi xét nghiệm trong thời gian này có đc không? Tại vì cách đây 1 tuần e có bị tai nạn lao đông phải khâu ở tay và tiêm khág sinh liều cao. E sợ ảnh hưởng, mong a chị tư vấn cho em. E cảm ơn!