Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Xin mọi người tư vấn giúp em với , quan hệ GMD tuột bao .

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1

Lightbulb Xin mọi người tư vấn giúp em với , quan hệ GMD tuột bao .

quan hệ với gái mại dâm ( tuột bao sâu trong âm đạo )
    Chào anh tuấn !
    cảm ơn anh đã lập nick giúp em .
    đầu tiên em xin nêu nguy cơ của mình , mong anh và mọi người tư vấn giúp em . Ngày 8/8 e có quan hệ với GMD và có đễ cho gmd dùng miệng kích thích DV của em . Lúc đó đang phê rượu nên dv của e nhanh xìu , gmd lại làm lại lần nữa . Dịch nhờn dương vật của em tiết ra vào miệng gmd. Xong rồi em mới đeo bao QH qua âm đạo gmd . Khi xuất tinh xong em rút dv ra thì thật không may . Bcs đã không thấy đâu nữa . Và em đi rửa sơ rồi về mà không để ý bcs có vấn đề gì không . Và rồi từ ngày đó em bắt đầu trải qua rất nhiều triệu chứng lạ . 2hôm đầu em bị phát ban + nỗi hạch háng ( hạch to ) 1 tuần thì khỏi hẳn . Nên em không quan tâm lắm . Nhưng đến thời gian cách ngày quan hệ 1 tháng em bắt đầu có rất nhiều triệu chứng . Đầu tiên là sốt nhẹ vã mồ hôi đầm đìa . Sau đến là đau cơ khớp toàn thân , nhức mỏi đến nỗi 15 ngày e không làm được gì . Trong 15 ngày nhức mỏi ấy có các triệu chứng kèm theo là tiêu chảy nhẹ + viêm họng , và giờ đây e nỗi hạch rất nhiều .đi siêu âm hạch họ nói có nhiều hạch cổ . Chưa dừng lại ở đó giờ hạch lại lên thêm ở khuỷu tay và sau cổ gáy nữa . Cả 2 bên đều lên giống nhau . E cũng đã đi xét nghiệm HIV tét nhanh 7tuần trong khi ở thời điểm các biểu hiện trên đang có . Kết quả âm tính . Và em cũng đã gọi điện xin tư vấn nhiều nơi , nhưng đều nhận được câu trả lời là sau 12tuần mới chính xác . Còn bây giờ có xét nghiệm cũng vô ích . Và những triệu chứng của em bây giờ đã giảm , chỉ còn hạch và đau mỏi chân tay . Em xin mọi người tư vấn giúp em . E tress quá không ngủ yên được lúc nào . Và cũng không làm gì được
    ads

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    32
    Bạn đã có topic này rồi, bạn không nên tạo topcxi khác. Tôi đóng chủ đề này lại
    quan hệ với gái mại dâm ( tuột bao sâu trong âm đạo )

Thông tin về chủ đề này