Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 37 của 37

Chủ đề: XN AT HIV sau 4 tuần cho Một lần trót dại

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi giabao2512 Xem bài viết
    Em theo dõi từ trước đến giờ thì chưa có lật kèo từ 12 tuần. tỉ lệ 1/10000 thì phải. em đang sống trong địa ngục đây. cầm tay gái dại dâm mà tay em có vết xước. em lo lắng quá, thịt gà còn ăn không vô, ngủ thì nằm mơ bị bạn bè xa lánh.
    Nhãm bà cố luôn

2. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Lầm lỗi (02-01-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Cảm ơn anh Tuấn và anh songchungvoi_hiv, mấy ngày hôm nay em cũng đỡ bị stress nhiều. Cho em hỏi cái này với ạ. Thứ 6 này là em đủ 6 tuần, em có cần đi xét nghiệm tiếp không ạ? Và có cần phải xét nghiệm lại sau 12 tuần để chốt không ạ? Em cảm ơn 2 anh ạ.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    48
    Trích dẫn Gửi bởi Lầm lỗi Xem bài viết
    Cảm ơn anh Tuấn và anh songchungvoi_hiv, mấy ngày hôm nay em cũng đỡ bị stress nhiều. Cho em hỏi cái này với ạ. Thứ 6 này là em đủ 6 tuần, em có cần đi xét nghiệm tiếp không ạ? Và có cần phải xét nghiệm lại sau 12 tuần để chốt không ạ? Em cảm ơn 2 anh ạ.
    Bạn được tư vấn ko có nguy cơ thì cần xét nghiệm để tìm gì. Ko có nguy cơ thì ko cần xét nghiệm. Còn quyết định sao thì tùy ở bạn.

5. Những thành viên đã cảm ơn xuanxanh cho bài viết này:

Lầm lỗi (03-01-2016)

Cảm ơn
    2,578
    Em xin chào các anh, các chị trên diễn đàn. Mong các anh các chị tư vấn giúp em với ạ.
    Em năm nay 30 tuổi, ngày 20/11/2015 vừa rồi cơ quan có khách nên mình có theo một số người bạn đi masage. Vì lần đầu tiên và trong tình trạng nữa say nữa tỉnh em đã không làm chủ được mình. Em đã để cho GmD thực hiện hành vi O S với mình và sau đó GmD có mang bao vào cho em và quan hệ. Khi quan hệ xong em rút ra liền nhưng không chú ý là bao có bị rách hay bị lũng không nữa.
    Em cứ nghĩ là có dùng bao thì sẽ an toàn nên 2 hôm sau về có quan hệ với vợ, mọi việc cũng bình thường đến đúng một tuần sau (27/12), em đi nhậu với cơ quan, hôm đó say quá nên mấy ngày sau em đi lỏng. Thế là lên mạng tìm hiểu mới thấy giống triệu chứng của HIV, và tự nhiên thấy vợ nói đau ở âm hộ. Vợ em đi khám thì bác sĩ bảo nấm và cho thuốc đặt đến h thì cũng đỡ hơn rồi.
    Từ khi lên mạng thấy có dấu hiệu như vậy em lo sợ cực độ tâm lý bất an, lại sinh ra mệt mỏi, buồn nôn, chán ăn. Thế là 12 ngày (1/12) sau nguy cơ, em làm cái xét nghiệm nhanh hiv thì được bác sĩ bão âm tính. Nhưng dương vật thì nỗi mẫn đỏ không ngứa không đau, bác sĩ khám thì bảo là viêm bao quy đầu, về vệ sinh sạch sẽ sẽ khỏi. Nhưng từ khi ấy, trong đầu lúc nào cũng nghĩ đến H, đi đâu thấy tuyên truyền về H là thấy giật mình, hoang mang, công việc thì trễ nãi, không có tâm trí ngĩ đến bất cứ cái gì, người thì mệt.
    Sau đó em có lên diễn đàn này xem và thấy các anh, các chị có nói đến xét nghiệm combo hiv.
    Vì áp lực tâm lý chịu không được nên vào ngày 23 (13/12) em đã đi xét nghiệm compi pt hiv ag-ab elise thì có kết quả âm tính. Em rất mừng nhưng triệu chứng tiêu chảy vẫn không hết., và thế là lại tiếp tục lo lắng, khủng hoảng, lại lên mạng xem và đọc các bài trên diễn đàn của mình.
    Sau nguy cơ 29 ngày (21/12) em đi làm xét nghiệm tất cả các bệnh thì kết quả như sau:
    Combi pt hiv ag-ab: âm tính
    Giang mai ( cả 2 pp): âm tính
    Viêm gan a,b : âm tính
    Chamadia và HPV : âm tính
    Cầm kết quả trên tay em rất mừng và chạy qua da liễu khám lại vì dương vật vẫn còn những chấm đỏ, có cho em đi xét nghiệm thêm nấm vẫn âm tính. Bác sĩ bảo em là bình thường không được vệ sinh với xà phòng chỉ vệ sinh dương vật bằng nước bình thường thôi.
    Anh chị cho em hỏi kết quả xét nghiệm như trên tin được chưa ạ, em thật sự rất hối hận và lo lắng, bởi vì đến h em vẫn còn hay đau bụng đi ngoài (phân không lõng, không đặc), và đã kiêng không quan hệ với vợ hơn 1 tháng nay rồi, không biết phải giải thích sao với vợ, sợ vợ buồn. Em lo lắm, tại đã lỡ quan hệ một lần rồi, mà mình cũng giận chính bản thân mình chẳng biết nghĩ sao lại làm vậy. Mong các anh chị tư vấn giúp em ạ. Em đang định chờ đủ 6 tuần làm cái xét nghiệm combo hiv nữa được không ạ. Giờ tự nhiên thấy ngưới có cái gì khác là lại lo hix.
    Tất cả những gì bạn thắc mắc bạn vui lòng xem lại

7. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Lầm lỗi (03-01-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Em cảm ơn chị xuan xanh và anh songchungvoi_hiv, hix. Chẳng qua em lo quá nên muốn anh nói lại cho đỡ ấy mà. Vậy em có quan hệ với vợ đc chưa ạ? Cả tháng nay kiếm đủ cớ không dám qua hệ rồi. Em chỉ sợ lây cho vợ thì khổ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Anh tuan, anh songchungvoi_hiv và các ad khác ơi, hix lâu nay, em sợ không dám vào lại diễn đàn vì càng đọc càng tâm lý. Vừa rồi em có đi xét nghiệm hiv bằng pp combo sau nguy cơ hơn 6 tuần kết quả âm tính rồi ạ. Em cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em. Hơn 1 tháng nay em vẫn chưa dám quan hệ với bx, em sợ mình bị smg quá, hiện tại trên bìu em có vài hột mụn nhỏ mà khôg biết mọc lâu chưa? Các anh chị tư vấn giúp em với, thời điểm hiện tại của em là 8 tuần sau nguy cơ rồi ạ, anh chị cho em hỏi là khả năng smg của em với ạ. Em lo quá hix. Mong qua cái nạn này để tập trung công tác. Em xin chân thành cảm ơn ạ
    Lần sửa cuối bởi Lầm lỗi, ngày 12-01-2016 lúc 11:35. Lý do: Sai chính tả

Cảm ơn
    2,578
    Anh tuan, anh songchungvoi_hiv và các ad khác ơi, hix lâu nay, em sợ không dám vào lại diễn đàn vì càng đọc càng tâm lý. Vừa rồi em có đi xét nghiệm hiv bằng pp combo sau nguy cơ hơn 6 tuần kết quả âm tính rồi ạ. Em cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em. Hơn 1 tháng nay em vẫn chưa dám quan hệ với bx, em sợ mình bị smg quá, hiện tại trên bìu em có vài hột mụn nhỏ mà khôg biết mọc lâu chưa? Các anh chị tư vấn giúp em với, thời điểm hiện tại của em là 8 tuần sau nguy cơ rồi ạ, anh chị cho em hỏi là khả năng smg của em với ạ. Em lo quá hix. Mong qua cái nạn này để tập trung công tác. Em xin chân thành cảm ơn ạ
    ngày 20/11/2015 vừa rồi cơ quan có khách nên mình có theo một số người bạn đi masage. Vì lần đầu tiên và trong tình trạng nữa say nữa tỉnh em đã không làm chủ được mình. Em đã để cho GmD thực hiện hành vi O S với mình và sau đó GmD có mang bao vào cho em và quan hệ. => Đọc lại cho kỷ đi

11. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Lầm lỗi (12-01-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Là sao anh ạ hix

Cảm ơn
    2,578
    Là sao anh ạ hix
    Tức là bạn ko có nguy cơ với HIV

14. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Lầm lỗi (12-01-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Dạ còn smg thì sao anh? Tại mấy hôm nay bới lông tìm vết thấy chổ bìu có mấy hột giống hột mụn hok biết mọc lâu chưa hix. 8 tuần sau nguy cơ rồi chắc khả quan với smg anh nhỉ.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    10
    Dạ còn smg thì sao anh? Tại mấy hôm nay bới lông tìm vết thấy chổ bìu có mấy hột giống hột mụn hok biết mọc lâu chưa hix. 8 tuần sau nguy cơ rồi chắc khả quan với smg anh nhỉ.
    Ko sao bạn nhá đừng suy diễn lung tung nữa.

17. Những thành viên đã cảm ơn hivoff cho bài viết này:

Lầm lỗi (12-01-2016)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Thường sùi mào gà biểu hiện từ 10>90 ngày,sau 8 tuần bạn không có biểu hiện thì khả năng bạn không bị rồi.

19. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Lầm lỗi (12-01-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Dạ em cảm ơn anh Tuan, hy vọng không có vấn đề gì. Sợ lắm rồi, em cảm ơn các anh chị đã động viên, chia sẽ.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ em cảm ơn anh Tuan, hy vọng không có vấn đề gì. Sợ lắm rồi, em cảm ơn các anh chị đã động viên, chia sẽ.
    Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

22. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Lầm lỗi (13-01-2016)

Cảm ơn
    2,578
    Sùi mào gà sau 2 tháng ko xuất hiện U sùi dạng lá như cái mồng gà là an toàn

24. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Lầm lỗi (13-01-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Em cảm ơn anh tuan, anh songchungvoi_hiv va chị Hà, tại ngay chổ bìu nó mọc lên một miếng thịt nhỏ tí như hột mụn nên em lo quá, không biết có phải smg không? Mà không biết làm sao để chụp ảnh up lên nhờ anh chị tư vấn giùm.

Cảm ơn
    2,578
    Em cảm ơn anh tuan, anh songchungvoi_hiv va chị Hà, tại ngay chổ bìu nó mọc lên một miếng thịt nhỏ tí như hột mụn nên em lo quá, không biết có phải smg không? Mà không biết làm sao để chụp ảnh up lên nhờ anh chị tư vấn giùm.
    Lo lắng chi bằng đi khám đi, ngồi đây than thở cũng chả ít gì

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này