Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 54

Chủ đề: Anh Tuấn, chị Hà tư vấn giúp em!!!Em có quan hệ vs 1 cô gái lạ, có sử dụng bcs

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Anh Tuấn, chị Hà tư vấn giúp em!!!Em có quan hệ vs 1 cô gái lạ, có sử dụng bcs

Em có quan hệ vs 1 cô gái lạ, có sử dụng bcs nhưng trong quá trình quan hệ do mất hứng nên DV của em k ở trạng thái cương cứng nhất-vì vậy nên em sợ lây nhiễm, ngoài ra trong lúc hôn có làm cô ta chảy máu miệng, còn bản thân em lại k rõ thế nào.Sau đó do chưa nhận thức đc nguy cơ của mình, em có quan hệ k an toàn vs bạn gái.Tính từ nguy cơ hum nay là 31 ngày, trước đó vào ngày thứ 25,5 em có đi xn combo tại 21 trung liệt thì kq âm tính.Em thì có các biểu hiện như sốt nhẹ, hơi mỏi cơ và đặc biệt hum qua tự nhiên em phát hiện ở 2 nách có 2 cái hạch nhỏ bằng đầu đũa ấn vào cũng k thây đau đớn gì hết...còn bạn gái em thì bị nổi mẩn ngứa ở tay, đùi, chân và ngứa thành từng cơn.Anh chị có tư vấn về trường hợp này cho em đc k???em đang rất sợ, lo lắng..
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi restart Xem bài viết
    Em có quan hệ vs 1 cô gái lạ, có sử dụng bcs nhưng trong quá trình quan hệ do mất hứng nên DV của em k ở trạng thái cương cứng nhất-vì vậy nên em sợ lây nhiễm, ngoài ra trong lúc hôn có làm cô ta chảy máu miệng, còn bản thân em lại k rõ thế nào.Sau đó do chưa nhận thức đc nguy cơ của mình, em có quan hệ k an toàn vs bạn gái.Tính từ nguy cơ hum nay là 31 ngày, trước đó vào ngày thứ 25,5 em có đi xn combo tại 21 trung liệt thì kq âm tính.Em thì có các biểu hiện như sốt nhẹ, hơi mỏi cơ và đặc biệt hum qua tự nhiên em phát hiện ở 2 nách có 2 cái hạch nhỏ bằng đầu đũa ấn vào cũng k thây đau đớn gì hết...còn bạn gái em thì bị nổi mẩn ngứa ở tay, đùi, chân và ngứa thành từng cơn.Anh chị có tư vấn về trường hợp này cho em đc k???em đang rất sợ, lo lắng..
    Dù dương vật bạn thế nào.Nhưng bao cao su vẫn bao phủ che dương vật là được bảo vệ.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

luxubu (30-10-2013)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Dù dương vật bạn thế nào.Nhưng bao cao su vẫn bao phủ che dương vật là được bảo vệ.
    Theo a thì nguy cơ của em có cao k ạ?Và mấy cái dấu hiệu đó thì sao?a đánh giá giúp em đi ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Theo a thì nguy cơ của em có cao k ạ?Và mấy cái dấu hiệu đó thì sao?a đánh giá giúp em đi ạ.
    Những gì em kể do em lo lắng thôi,không sao.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em có quan hệ vs 1 cô gái lạ, có sử dụng bcs nhưng trong quá trình quan hệ do mất hứng nên DV của em k ở trạng thái cương cứng nhất <==> vì vậy nên em sợ lây nhiễm, ngoài ra trong lúc hôn có làm cô ta chảy máu miệng, còn bản thân em lại k rõ thế nào.Sau đó do chưa nhận thức đc nguy cơ của mình, em có quan hệ k an toàn vs bạn gái.Tính từ nguy cơ hum nay là 31 ngày, trước đó vào ngày thứ 25,5 em có đi xn combo tại 21 trung liệt thì kq âm tính.Em thì có các biểu hiện như sốt nhẹ, hơi mỏi cơ và đặc biệt hum qua tự nhiên em phát hiện ở 2 nách có 2 cái hạch nhỏ bằng đầu đũa ấn vào cũng k thây đau đớn gì hết...còn bạn gái em thì bị nổi mẩn ngứa ở tay, đùi, chân và ngứa thành từng cơn.Anh chị có tư vấn về trường hợp này cho em đc k???em đang rất sợ, lo lắng..
    I. 1 cô gái lạ: Cái này là người ngoài hành tinh.
    II.
    sử dụng bcs: Cái này thì chắc chắn hem có nguy cơ.
    III.
    k ở trạng thái cương cứng nhất <==> vì vậy nên em sợ lây nhiễm: hai cái này thì có liên quan gì điến nguy cơ nhiễm.
    IV.
    em có quan hệ k an toàn vs bạn gái: Cái này gọi là sống khô ng trong sáng, thiếu lành mạnh, quan hệ tình dục bừa bãi, bắt cá hai tay.
    V.
    2 nách có 2 cái hạch: Cái này thì nói rất nhiều, không cần bàn thảo lại, tự tìm hiểu trên diễn đàn.
    VI.
    nổi mẩn ngứa ở tay, đùi, chân và ngứa: Cái này không liên quan đến Hiv, có nhiều nguyên nhân gây ngứ.a: ăn trúng đồ phong gây dị ứng như: hải sản, thịt bò, thịt gà. hoặc do côn trùng, đốt cắn.
    VII.
    hôn có làm cô ta chảy máu miệng: Cái này thì không gọi là hôn mà là cắn nhau nè, chứ hôn thì ngọt ngào, làm gì có vụ chảy máu. Trong trường hợp này cũng không có nguy cơ nè, lý do tại sao thì tự tìm hiểu trên diễn đàn đi.
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 17-09-2013 lúc 12:11.

7. Có 3 người đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết bổ ích này:

laytroilayphat (17-09-2013),luxubu (30-10-2013),restart (17-09-2013)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Còn về việc chảy máu ở miệng thì sao hả các anh???

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Còn về việc chảy máu ở miệng thì sao hả các anh???
    Xem lại các phần in đâm rùi suy gẫm nhé em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    I. 1 cô gái lạ: Cái này là người ngoài hành tinh.
    II.
    sử dụng bcs: Cái này thì chắc chắn hem có nguy cơ.
    III.
    k ở trạng thái cương cứng nhất <==> vì vậy nên em sợ lây nhiễm: hai cái này thì có liên quan gì điến nguy cơ nhiễm.
    IV.
    em có quan hệ k an toàn vs bạn gái: Cái này gọi là sống khô ng trong sáng, thiếu lành mạnh, quan hệ tình dục bừa bãi, bắt cá hai tay.
    V.
    2 nách có 2 cái hạch: Cái này thì nói rất nhiều, không cần bàn thảo lại, tự tìm hiểu trên diễn đàn.
    VI.
    nổi mẩn ngứa ở tay, đùi, chân và ngứa: Cái này không liên quan đến Hiv, có nhiều nguyên nhân gây ngứ.a: ăn trúng đồ phong gây dị ứng như: hải sản, thịt bò, thịt gà. hoặc do côn trùng, đốt cắn.
    VII.
    hôn có làm cô ta chảy máu miệng: Cái này thì không gọi là hôn mà là cắn nhau nè, chứ hôn thì ngọt ngào, làm gì có vụ chảy máu. Trong trường hợp này cũng không có nguy cơ nè, lý do tại sao thì tự tìm hiểu trên diễn đàn đi.
    A tư vấn vui tính quá ah, em cảm ơn anh nha.Cảm giác h em rất soi cơ thể mình dù mọc 1 cái mụn cũng khiên tinh thần suy sụp.Em rất lo việc nổi hạch k đau và việc "cắn nhau" chảy máu nên có thể bớt chút tg tư vấn trực tiếp cho em hoặc dẫn link các bài viết trước đc không ạ???Em rất cảm ơn anh.

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Mọi ngươi đã chia sẻ đầy đủ nên tôi không cần phải nói lại làm gì, bạn yên tâm nhé

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi CrisM Xem bài viết
    Mọi ngươi đã chia sẻ đầy đủ nên tôi không cần phải nói lại làm gì, bạn yên tâm nhé
    Thực sự em có nguy cơ k anh??và kết quả xn thế có yên tâm lém k ạ??đã có ca nào mà 12 tuần lật kèo chưa ạ.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Thực sự em có nguy cơ k anh??và kết quả xn thế có yên tâm lém k ạ??đã có ca nào mà 12 tuần lật kèo chưa ạ.
    Toàn các bậc tiền bối tham vấn cho thế này còn lo gì nữa. Yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Em đang rất lo lắng, anh chị có thể phân tích rõ cho em hiểu đc k?

(Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    với kết quả âm tính ở thời điểm 25,5 ngày của bạn... thật sự là cho đến thời điểm này chưa có ca nào bị lật kèo ở tuần thứ 12.
    và bạn đã được các anh chị trên dd tư vấn là ko có nguy cơ, dù bạn có xn nữa thì cũng chỉ là âm tính thôi...
    Đừng qh bừa bãi nữa bạn nhé...

Thành Viên Chính Thức chacemchetwa's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Bạn k có nguy cơ và cũng k cần xn thêm. Vì có xn cũng sẽ AT. Tránh qhtd với người lạ k biết rõ tình trạng sức khỏe nha bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Thế đã có ai trong dd nổi hạch không đau mà xn âm tính chưa các anh chị???h chỉ cần sờ vào chỗ nổi hạch đấy là tinh thần em suy sụp hoàn toàn rồi...

(Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Thế đã có ai trong dd nổi hạch không đau mà xn âm tính chưa các anh chị???h chỉ cần sờ vào chỗ nổi hạch đấy là tinh thần em suy sụp hoàn toàn rồi...
    Ai tham gia diễn đàn cũng mang theo rất nhiều triệu chứng trong đó có hạch chứ ko riêng gì bạn nhưng họ đã xn âm tính vậy triệu chứng do đâu? Do stress nên bạn yên tâm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Ai tham gia diễn đàn cũng mang theo rất nhiều triệu chứng trong đó có hạch chứ ko riêng gì bạn nhưng họ đã xn âm tính vậy triệu chứng do đâu? Do stress nên bạn yên tâm.
    Chị ơi, chiều nay em định đến phòng khám mà em đăng kí BHYT để khám và làm các xét nghiệm, vậy đến đây em có phải trình bày nguy cơ bị nhiễm hiv này không ạ?Vs các xét nghiệm tại phòng khám này có thể phát hiện những loại bệnh lây qua đường tình dục như giang mai, lậu, hiv...không hả chị???

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Chị ơi, chiều nay em định đến phòng khám mà em đăng kí BHYT để khám và làm các xét nghiệm, vậy đến đây em có phải trình bày nguy cơ bị nhiễm hiv này không ạ?Vs các xét nghiệm tại phòng khám này có thể phát hiện những loại bệnh lây qua đường tình dục như giang mai, lậu, hiv...không hả chị???

Nếu trong danh mục BHYT của bạn có khám hay điều trị thì bạn trình bày.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu trong danh mục BHYT của bạn có khám hay điều trị thì bạn trình bày.
    Nghĩa là sao hả anh?em chưa hiểu lắm ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Nghĩa là sao hả anh?em chưa hiểu lắm ạ?
    ý anh nói nhiều mục trong BHYT không có.Mình phải trả tiền.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này