Kết quả 1 đến 20 của 34

Chủ đề: KKích dục bằng miệng và quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su nguy cơ hiv?.

Threaded View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    54
    Được cảm ơn 3 lần trong 1 bài viết.

KKích dục bằng miệng và quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su nguy cơ hiv?.

Trường hợp của em.

Đúng 25 ngày trước, trong lúc nhậu với tiếp viên quán rượu, em và thằng bạn được cô ấy ngõ ý nên khi nhậu xong em và thằng bạn chở cô tiếp viên ấy vào nhà nghĩ thì quan hệ, em và thằng bạn quan hệ chung với cô tiếp viên đó, em có sử dụng bcs. Sau khi quan hệ xong em tháo bcs ra rồi còn đỗ nước vào xem nước có xịt ra ngoài ko, nếu có thủng thì nước sẽ xịt ra ngoài.

Trường hợp em đang rất hoang mang, lo lắng:
    • Trong lúc quan hệ thì thằng bạn em có bú âm đạo, sau đó bú ti, em nhớ là có bú chung ti với thằng bạn em, em có bị hư răng cấm, lâu lâu có máu chân răng (hoang mang, lo lắng vì dịch âm đạo sẽ dính vào ti từ miệng thằng bạn em)
    • Sau khi thằng bạn em xuất tinh thì em không biết nó có rửa không, nhưng nó có cho cô ấy bú dương vật, ngay lúc đó thì cô ấy quay sang bú em liền (hoang mang, lo lắng vì nếu thằng bạn em có HIV và trong lúc nhậu em thấy cô ấy có xiết răng nhiều lần) sau đó em đeo bao vào và quan hệ cho đến lúc xuất tinh

Tự nhủ:
    Tự nhủ và hứa với lòng từ nay về sau sẽ không tái phạm, sợ lắm rồi các anh chị ạ, hiện em đang stress đúng 25 ngày :(
    ads
    Lần sửa cuối bởi livelook, ngày 29-10-2013 lúc 23:47.

Thông tin về chủ đề này