Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: DV bị sước nhỏ vẫn chắc ăn là không có nguy cơ với HIV lây truyền qua đường miệng ?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

DV bị sước nhỏ vẫn chắc ăn là không có nguy cơ với HIV lây truyền qua đường miệng ?

ở đây ai cũng khẳng định ORAL SEX ko có nguy cơ hiv khiến mình cũng thấy nhẹ nhỏm hơn nhưng mình vẫn bất an và sợ, lúc mình co đi masage có được OS cũng hơi lâu vì lâu nên cảm thấy hơi nhói ở DV nên mình sợ, mình không thấy có dấu hiệu của sự trầy sước trên DV sáng hôm sau mình vẫn quay tay và không thấy đau ở DV nhưng nếu có vết sước nhỏ mà không cảm nhận được thì vẫn an toàn với HIV phải không ạ
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi huycao Xem bài viết
    ở đây ai cũng khẳng định ORAL SEX ko có nguy cơ hiv khiến mình cũng thấy nhẹ nhỏm hơn nhưng mình vẫn bất an và sợ, lúc mình co đi masage có được OS cũng hơi lâu vì lâu nên cảm thấy hơi nhói ở DV nên mình sợ, mình không thấy có dấu hiệu của sự trầy sước trên DV sáng hôm sau mình vẫn quay tay và không thấy đau ở DV nhưng nếu có vết sước nhỏ mà không cảm nhận được thì vẫn an toàn với HIV phải không ạ
    Bạn đã có chủ đề ở đây cần gì vào đó post tiếp ko mở nhiều chủ đề cùng 1 câu hỏi
    Chủ đề: Oral sex khi masage sợ bị nhiễm HIV

Thông tin về chủ đề này