Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 30

Chủ đề: Sữa gái mại dâm bắn vào mắt có bị lây nhiễm HIV??

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5

Sữa gái mại dâm bắn vào mắt có bị lây nhiễm HIV??

Các anh chị ơi hôm nay em có đi massage kích dục. Khi em bóp vú gmd thì bất ngờ bị sữa bắn vào người. Có khả năng sữa gmd đã bắn vào mắt của em. Anh chị làm ơn tư vấn giùm em với ạ. Em có nguy cơ hay không?? Anh chị giúp em với em vẫn còn trong 72 h vàng ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi trung1990 Xem bài viết
    Các anh chị ơi hôm nay em có đi massage kích dục. Khi em bóp vú gmd thì bất ngờ bị sữa bắn vào người. Có khả năng sữa gmd đã bắn vào mắt của em. Anh chị làm ơn tư vấn giùm em với ạ. Em có nguy cơ hay không?? Anh chị giúp em với em vẫn còn trong 72 h vàng ạ.

Bạn dùng từ có khả năng chỉ là suy diễn thôi.Vì nếu có cái gì bay vào mắt thì biết liền,vì con mắt rất nhạy cảm.Nói tóm lại dù có bay vào thật như bạn suy đoán thì thì cũng không có nguy cơ như vậy.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn dùng từ có khả năng chỉ là suy diễn thôi.Vì nếu có cái gì bay vào mắt thì biết liền,vì con mắt rất nhạy cảm.Nói tóm lại dù có bay vào thật như bạn suy đoán thì thì cũng không có nguy cơ như vậy.
    Anh Tuấn ơi lúc đó sữa bắn rất mạnh, bắn hết vào mặt em. Em thấy khả năng lớn là sữa có dính vào mắt vì lúc đó em say nên không cảm giác được. Em cũng biết trong sữa có HIV và mắt là con đường virus dễ xâm nhập. Anh tuấn ơi, nếu trường hợp xấu nhất là mắt em có dính sữa thì em có nguy cơ không ạ? Em có cần điều trị phơi nhiễm không? Anh chị làm ơn tư vấn kĩ giùm em với ạ. Em đang lo quá.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh Tuấn ơi lúc đó sữa bắn rất mạnh, bắn hết vào mặt em. Em thấy khả năng lớn là sữa có dính vào mắt vì lúc đó em say nên không cảm giác được. Em cũng biết trong sữa có HIV và mắt là con đường virus dễ xâm nhập. Anh tuấn ơi, nếu trường hợp xấu nhất là mắt em có dính sữa thì em có nguy cơ không ạ? Em có cần điều trị phơi nhiễm không? Anh chị làm ơn tư vấn kĩ giùm em với ạ. Em đang lo quá.

Theo như bạn kể chứng tỏ chỉ suy diễn thôi, vì mắt là cơ quan rất nhạy cảm và có phản ứng tự nhiên, tức khi có vật gì bay vào thì mắt tự động nhắm lại để bảo vệ con ngươi, và nếu có gì bay vào mắt sẽ cảm nhận được ngay.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Theo như bạn kể chứng tỏ chỉ suy diễn thôi, vì mắt là cơ quan rất nhạy cảm và có phản ứng tự nhiên, tức khi có vật gì bay vào thì mắt tự động nhắm lại để bảo vệ con ngươi, và nếu có gì bay vào mắt sẽ cảm nhận được ngay.
    Anh Truong Xuan ơi lúc đó phòng rất tối nên mắt em sẽ không phản xạ tốt được và em say rượu nên ko cảm giác được anh ạ. Anh cho em hỏi trường hợp tệ nhất là mắt em dính sữa thì em có nguy cơ không ạ? Em có cần điều trị phơi nhiễm ko anh.

Cảm ơn
    596
    Anh Truong Xuan ơi lúc đó phòng rất tối nên mắt em sẽ không phản xạ tốt được và em say rượu nên ko cảm giác được anh ạ. Anh cho em hỏi trường hợp tệ nhất là mắt em dính sữa thì em có nguy cơ không ạ? Em có cần điều trị phơi nhiễm ko anh.
    Bạn có thể tự thí nghiệm bằng cách cho nước vào quả bóng bay bị châm kim, sau đó bóp cho nước phun vào mặt mình, lúc đó vào mắt hay không bạn sẽ có câu trả lời.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Cảm ơn anh TX. Anh tư vấn giúp em mắt dính sữa của người nhiễm hiv thì có sao ko anh???

Cảm ơn
    596
    Cảm ơn anh TX. Anh tư vấn giúp em mắt dính sữa của người nhiễm hiv thì có sao ko anh???
    HIV có trong sữa nên nếu có nhiều sữa vào trong mắt là có nguy cơ. Còn chỉ dính tý thì không sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Vậy trường hợp của em có dính sữa vào mắt là phải điều trị phơi nhiễm phải ko anh. Em đang lo lắm anh ạ. Em thà tin là có dính để có phương án phòng ngừa còn hơn là không để rồi ko cứu vãn được. Anh chị cho em lời khuyên với ạ. Em chết mất huhu..

Cảm ơn
    596
    Vậy trường hợp của em có dính sữa vào mắt là phải điều trị phơi nhiễm phải ko anh. Em đang lo lắm anh ạ. Em thà tin là có dính để có phương án phòng ngừa còn hơn là không để rồi ko cứu vãn được. Anh chị cho em lời khuyên với ạ. Em chết mất huhu..
    Bạn chỉ thích duy diễn hù mình thôi, yên tâm không có nguy cơ đâu. Khi nào GMD đè bạn ra bóp cho sữa đầy vào mắt bạn mới lo.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Thật sự em rất lo anh ạ, stress ngập đầu. Em lo dính vài giọt cũng bị lây

Cảm ơn
    596
    Thật sự em rất lo anh ạ, stress ngập đầu. Em lo dính vài giọt cũng bị lây
    Bạn nói có sữa bắn vào người thì lý do gì suy diễn đến mắt??? Tết nhất đến nơi rồi đừng tự hù mình nữa mà ăn tết mất ngon.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn nói có sữa bắn vào người thì lý do gì suy diễn đến mắt??? Tết nhất đến nơi rồi đừng tự hù mình nữa mà ăn tết mất ngon.
    Anh TX ơi không phải bắn vào người mà là bắn vào mặt anh ạ. Vậy em mới lo. Em phải làm sao đây các anh chị ơi. Giúp em với. Em mới bị cách đây 12h thôi.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    147
    Anh TX ơi không phải bắn vào người mà là bắn vào mặt anh ạ. Vậy em mới lo. Em phải làm sao đây các anh chị ơi. Giúp em với. Em mới bị cách đây 12h thôi.
    Bắn vào mặt bạn thì cùng lắm văng 1 tý vào mắt bạn thôi... ko có nguy cơ...
    Có nguy cơ khi bắn thẳng trực tiếp vào mắt của bạn... mắt bạn đầy sữa thì mới lo...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi trungan1987 Xem bài viết
    Bắn vào mặt bạn thì cùng lắm văng 1 tý vào mắt bạn thôi... ko có nguy cơ...
    Có nguy cơ khi bắn thẳng trực tiếp vào mắt của bạn... mắt bạn đầy sữa thì mới lo...
    Em cảm ơn anh trungan ạ. Vậy em tuyệt đối an toàn rồi hả anh. Em sợ có 1 chút sai lầm gì thì ko cứu vãn được nữa. Hay là em uống thuốc cho chắc anh nhỉ??

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trời, gmd, thì sữa ở đâu ra, bạn giỏi suy diễn quá, trường hợp của bạn là không có nguy cơ nhé, yên tâm mà đón tết cùng gia đình và bạn bè.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Hyvongmongmanh2015 Xem bài viết
    Trời, gmd, thì sữa ở đâu ra, bạn giỏi suy diễn quá, trường hợp của bạn là không có nguy cơ nhé, yên tâm mà đón tết cùng gia đình và bạn bè.
    Gmd đang có con bạn ơi. Mình thấy sữa bắn thành vòi luôn. Stress ngập đầu bạn à

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Yên tâm đi bạn, không có lây đâu mà sợ, hiv chỉ có nhiều trong máu và các dịch tiết sinh dục thui, còn như sữa thì khi nào bạn bú đầy ruột của bạn rồi tính. Hihi

19. Những thành viên đã cảm ơn Hyvongmongmanh2015 cho bài viết này:

trung1990 (01-02-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Anh Tuấn anh Truong Xuân anh Hiếu ơi tư vấn cho em lần cuối chiều nay có nên đi xét nghiệm điều trị phơi nhiễm ko các anh ơi. Em chết mất, stress ngập đầu rồi.

Cảm ơn
    596
    Anh Tuấn anh Truong Xuân anh Hiếu ơi tư vấn cho em lần cuối chiều nay có nên đi xét nghiệm điều trị phơi nhiễm ko các anh ơi. Em chết mất, stress ngập đầu rồi.
    Bạn yên tâm không có nguy cơ, không phải uống thuốc gì cả.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này