Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: Vấn Đề Lây Lan gái mái xa kích dục bằng miệng

Threaded View

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Son V M S Xem bài viết
    Gai massage có OS cho em & em có nguy cơ về bệnh xã hội.
    Nhà em thì có con nhỏ mới 2 tháng, em có cần cách ly tuyệt đối không các anh chị. Có nên ẩm bồng bé không? em hối hận lắm rồi,,,,
    Trích dẫn Gửi bởi Son V M S Xem bài viết
    Mình sống ở Đồng Tháp năm nay mình 23t lấy vợ năm 19t giờ đã có 2 bé, bé nhỏ 2 tháng tuổi.
    Sự việc xảy ra mình cũng không ngờ, trước khi đến với mình vk mình đã có 1 mối tình và lấy mìh là vì gia đình cô ta ép lấy mìh về sau mình mới biết,,,,nói ngắn gọn có lẽ nó khong yêu mình, từ khi cưới đến nay cũng đã 4 năm rồi mà nói sợ mọi người không tin mỗi tháng cao lắm là làm chuyện đó được 2 lần/ tháng.
    nói chung tình cảm o tốt, xích mích liên tục và đỉnh điểm là ngày mùng 5 tết 2016 này mình có nhậu bên nhà cậu về thì sinh sự đủ thứ chuyện, và nó còn bảo giờ này còn sớm ra ngoài kiếm con khác chơi tiếp đi...mình lên cơn điên chạy ngay ra chỗ massage xong hơi thế là mọi chuyện đã rồi,,,,đó chỉ là 1phan câu chuyện của mình, và bây giờ mình rất hối hận chỉ mong cho con cái bình an, và là bài học cuộc đời. Chứ với vợ mình giờ chẳng còn gì nữa chỉ mong cái mạng mình khỏe mạnh để lo cho 2 đứa con Gái nhỏ.
    Bạn không cần thiết cách ly tuyệt đối và vẫn ẵm bế cháu bé bình thường.

2. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Son V M S (24-02-2016)

Thông tin về chủ đề này