Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 51

Chủ đề: Quan hệ với gmd

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.

Quan hệ với gmd

Chào các anh chị trên diễn đàn, xin tư vấn giúp em chuyện này. Hôm qua sau khi liên hoan em có đi quan hệ với gmd, e có sử sụng bcs, nhưng em có hôn gái mại dâm( 1-2s)( em bị nhiệt miệng nhưng gần khỏi,chỗ nhiệt ko chảy máu):v và để gmd oralsex..em có nguy cơ bị lây nhiễm hiv không vậy. Em xin cảm ơn!!!
    ads
    Lần sửa cuối bởi Danhcapmattroi, ngày 13-03-2016 lúc 15:08.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Danhcapmattroi Xem bài viết
    Chào các anh chị trên diễn đàn, xin tư vấn giúp em chuyện này. Hôm qua sau khi liên hoan em có đi quan hệ với gmd, e có sử sụng bcs, nhưng em có hôn gái mại dâm( 1-2s) :v và để gmd oralsex..em có nguy cơ bị lây nhiễm hiv không vậy. Em xin cảm ơn!!!
    Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B, Giang mai, Lậu, và sùi mào gà

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.
    Các chủ đề về DV bị xước do OS
    Chủ đề: OS với gmd. dương vật bị xước lớn,

Chủ đề: Gái mại dâm Oral sex bị trầy đầu dv có uống pep không

Chủ đề: Oral sex khi DV bị xước

Chủ đề: Os bị xước!

Chủ đề: Dương vật bị xước bao cao su bị rách

Chủ đề: Oral sex dương vật bị trầy nhiều và chảy máu có bị nhiễm hiv cao không vậy

Chủ đề: Quan hệ Oral sex sợ bi nhiễm hiv
    Các chủ đề về DV bị xước do OS
    Chủ đề: OS với gmd. dương vật bị xước lớn,

Chủ đề: Gái mại dâm Oral sex bị trầy đầu dv có uống pep không

Chủ đề: Oral sex khi DV bị xước

Chủ đề: Os bị xước!

Chủ đề: Dương vật bị xước bao cao su bị rách

Chủ đề: Oral sex dương vật bị trầy nhiều và chảy máu có bị nhiễm hiv cao không vậy

Chủ đề: Quan hệ Oral sex sợ bi nhiễm hiv
    Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Chủ đề:
    Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau
    Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ?
    Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau
    Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không?
    Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv?
    Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ
    Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?.

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Danhcapmattroi (13-03-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    em xin cảm ơn lời tư vấn của bác sỹ. Vậy là e ko có nguy cơ với h phải không ạ...mừng rớt nước mắt

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Em xin hỏi thêm 1 vấn đề này nữa ạ, em có nhìn thấy chỗ đùi của gbd gần bẹn có 3 nốt đỏ giống như muỗi cắn nhưng to hơn 1 chút..ko biết gbd có bị giang mai hay lậu gì không???

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Chào các anh chị trên diễn đàn, xin tư vấn giúp em chuyện này. Hôm qua sau khi liên hoan em có đi quan hệ với gmd, e có sử sụng bcs, nhưng em có hôn gái mại dâm( 1-2s)( em bị nhiệt miệng nhưng gần khỏi,chỗ nhiệt ko chảy máu):v và để gmd oralsex..em có nguy cơ bị lây nhiễm hiv không vậy. Em xin cảm ơn!!!
    Hành vi Hôn Không lây nhiễm HIV còn OS Cũng không lây nhiễm HIV mà sẽ lây các bệnh liên quan đến tình dục ( Std ) vì vậy em có thể an tâm về HIV .

7. Những thành viên đã cảm ơn Trần Quang Vinh cho bài viết này:

Cảm ơn
    2,578
    Em xin hỏi thêm 1 vấn đề này nữa ạ, em có nhìn thấy chỗ đùi của gbd gần bẹn có 3 nốt đỏ giống như muỗi cắn nhưng to hơn 1 chút..ko biết gbd có bị giang mai hay lậu gì không???
    Giang mai hay ko thi bạn cũng phải XN
    Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B, Giang mai, Lậu, và sùi mào gà
    Thường viêm gan B, giang mai xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

9. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Ví dụ sau 1-3 tháng ko có triệu chứng của các bệnh trên thì có cần XN ko vậy anh :? Em xin cảm ơn ạ

Cảm ơn
    73
    Ví dụ sau 1-3 tháng ko có triệu chứng của các bệnh trên thì có cần XN ko vậy anh :? Em xin cảm ơn ạ
    Nếu không có những dấu hiệu trên xem nhưng an toàn với các bệnh Std

12. Những thành viên đã cảm ơn Trần Quang Vinh cho bài viết này:

Cảm ơn
    2,578
    Phải XN = máu
    Thường viêm gan B, giang mai xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.

14. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Hồi nhỏ em có tiêm phòng viêm gan b, vẫn có nguy cơ lây bệnh hả các a...em tưởng giang mai thì có triệu chứng đặc trưng chứ ạ?

Cảm ơn
    2,578
    Hồi nhỏ em có tiêm phòng viêm gan b, vẫn có nguy cơ lây bệnh hả các a...em tưởng giang mai thì có triệu chứng đặc trưng chứ ạ?
    Thường gan B chích nhắc lại sau 5 năm

17. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác. Bạn cần XN giang mai và gan B sau nguy cơ 4-12 tuần, còn lậu SMG khám khi có biểu hiện.

19. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Cảm ơn
    596
    Bạn tiêm phòng gan B thì nên đi kiểm tra lại xem còn kháng thể không, còn giang mai không có triệu chứng đặc trưng nào cả, muốn biết phải XN.

21. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Em xin được cảm ơn tư vấn của mọi người trên diễn đàn...nói thật em là người có ăn học đàng hoàng, không hiểu sao lại nghe theo lời rủ rê của chúng bạn...từ hôm qua đến h lúc nào em cũng cảm thấy lo lắng, bồn chồn, ân hận...nếu ko được tư vấn kịp thời chắc em tự kỷ mất. Nhà em kỳ vọng nhất vào em, lỡ không may làm sao thì..e chả dám nghĩ nữa. Lời cuối em chúc toàn bộ anh chị em trên diễn dàn có thật nhiều sức khoẻ, cùng chùng tay góp sức đẩy lùi căn bệnh thế kỷ..em xin được hết

23. Có 2 người đã cảm ơn Danhcapmattroi cho bài viết bổ ích này:

Charles (13-03-2016),Trần Quang Vinh (13-03-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Sau 1 tháng xét nghiệm giang mai và viêm gan b có chuẩn xác ko vậy các anh, có dễ chữa không ạ, nếu xét nghiệm ko bị viêm gan b em có cần tiêm nhắc lại vacsin không ạ.

Cảm ơn
    596
    Sau 1 tháng xét nghiệm giang mai và viêm gan b có chuẩn xác ko vậy các anh, có dễ chữa không ạ, nếu xét nghiệm ko bị viêm gan b em có cần tiêm nhắc lại vacsin không ạ.
    Bạn cứ XN đi, còn gan B có cần tiêm nhắc lại hay không cũng cần kiểm tra nữa.

26. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Cảm ơn
    73
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Thường gan B chích nhắc lại sau 5 năm
    Câu trã lời anh Hiếu dành cho em

28. Những thành viên đã cảm ơn Trần Quang Vinh cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Em xin lỗi , căn bản stress nên không minh mẫn cho lắm...thank các anh nhiều nhiều :)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    BQT ơi, cho em hỏi chút, từ sáng đến h em có cảm giác bí tiểu, tiểu nhiều lần...không biết đó có phải dấu hiệu của bệnh lậu không nhỉ

Cảm ơn
    596
    BQT ơi, cho em hỏi chút, từ sáng đến h em có cảm giác bí tiểu, tiểu nhiều lần...không biết đó có phải dấu hiệu của bệnh lậu không nhỉ
    Như vậy không phải đâu bạn. Biểu hiện của bệnh lậu: tiểu đau buốt rát và chảy mủ, và nếu bị thì sau nguy cơ 3>7 ngày đã bị rồi.

32. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này