Chào các anh chị tư vấn viên

Em đang có những băn khoăn và hoang mang cần các anh chị tư vấn giúp em để em bình ổn tâm lí. Vấn đề của em như sau:
Vào ngày thứ bảy 27/2 em có đi nhậu với bạn, rồi trong tâm trạng lâng lâng em nghe lời bạn rủ đi mua dâm. Đó là một quán ven đường nhìn khá xập xệ, em không rõ có sạch sẽ hay không vì không có mở đèn, tối em không nhìn rõ xung quanh như thế nào. Cô gái bán dâm thì em cũng không nhìn rõ là người như thế nào, có vết thương nào trên người không. Chỉ biết là lúc em vào thấy cô ấy có ho ho, em có hỏi thì cô ấy nói bị cảm và gần khỏi rồi. Cô ấy bảo em nằm ra đệm ( em cũng không rõ cái đệm đó có sạch sẽ không nữa). Rồi cô ấy lấy tay kích thích dương vật của em ( em ko rõ tay cô ấy có vết thương nào không ). Lúc cô ấy kích thích dương vật cho em thì em có lấy tay trái sờ ngực cô ấy. Tự nhiên lúc đó em nhìn cô ấy thấy không có hứng nên em không làm gì nữa. Em chưa quan hệ với cô gái đó nhưng em không biết là em nằm trên cái nệm đó rồi cô ấy dùng tay kích thích em, rồi em sờ ngực cô ấy như vậy, rồi cô ấy đang ho ho như vậy thì liệu em có bị lây bệnh gì không ah? Ngay sau lúc đó em về nhà tắm rửa thì thấy dương vật em vẫn bình thường không có gì lạ cả và sau 10 ngày ( hn là 7/3 )thì em cũng không có biểu hiện gì khác lạ.
Em rất mong sớm nhận được tư vấn của các anh chị, em xin chân thành cảm ơn