Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 46 của 46

Chủ đề: quan hệ gái quất lâm nam định khoảng 20p có dùng bcs

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Trần việt nam Xem bài viết
    cám ơn anh chị đã giúp em nhiệt tình trong thời gian qua, chưa thấy diễn đàn nào nhiệt tình như diễn đàn mình , chúc a chị gặp nhiều thành công trong cem hỏi nốt câu này ạ :) , phải chăng bv nhiệt đới tw thiếu trang thiết bị hiện đại , nhân viên còn kém hay sao mà kết quả test nhanh sau 3 tháng họ bảo âm tính cũng chưa chắc chắn mà bảo em xét nghiểm 3 phương pháp, hay họ muốn ăn chặn tiền của em
    Mà em cũng hỏi thêm test nhanh thấy trên mạng bảo gần 100% đủ 3 tháng thôi chứ, sao bác tuấn bảo 100% vậy, mấy phần trăm nhỏ nhoi kia em vẫn sợ :((
    BV Nhiệt Đới là nơi đủ thẩm quyền khẳng định mẫu máu DT với HIV nên bạn yên tâm khi XN ở đó. Test nhanh là một XN rất nhạy, có phương châm "thà bắt nhầm hơn bỏ sót" và không chấp nhận âm tính giả, vì vậy khi kết quả là âm tính thì bạn hoàn toàn yên tâm. Vấn đề họ bảo bạn XN bằng phương pháp khác có thể họ thấy ví bạn còn dầy nên muốn moi tiền XN thôi.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

2. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Trần việt nam (06-04-2016)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    cám ơn anh chị đã giúp em nhiệt tình trong thời gian qua, chưa thấy diễn đàn nào nhiệt tình như diễn đàn mình , chúc a chị gặp nhiều thành công trong cem hỏi nốt câu này ạ :) , phải chăng bv nhiệt đới tw thiếu trang thiết bị hiện đại , nhân viên còn kém hay sao mà kết quả test nhanh sau 3 tháng họ bảo âm tính cũng chưa chắc chắn mà bảo em xét nghiểm 3 phương pháp, hay họ muốn ăn chặn tiền của em
    Mà em cũng hỏi thêm test nhanh thấy trên mạng bảo gần 100% đủ 3 tháng thôi chứ, sao bác tuấn bảo 100% vậy, mấy phần trăm nhỏ nhoi kia em vẫn sợ :((

Thường các cơ sở hay bệnh viện các bạn đến xét nghiệm lấy cột móc ngày bạn đến có nguy cơ,rồi khi có kết quả cứ hẹn xét nghiệm tiếp.

Một là kêu các bạn như vậy có mất cái gì đâu mà còn có khách hàng đến xét nghiệm có thu thêm lợi nhuận thôi.

Đúng như bạn nói y khoa không gọi là 100%.Nhưng với Tuanmecsedec tham vấn chịu trách nhiệm lời tham vấn của mình.Vì vậy dám khẳng định 100%.

4. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Trần việt nam (06-04-2016)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    39
    Tại em thấy trên trang tiêu chuẩn dich từ tiếng anh ra họ chỉ bảo 99% nên những phần trăm nhỏ còn lại tuy rất hiếm hàng tỉ người mới có 1 người nhưng cuộc đời ko biết đâu chữ " ngờ "nên em mới lo vậy, nếu chuyên gia trên trang tiêu chuẩn 100% thì đã ko lo lắng :))) lo lắng quá em lại suy nghĩ dấu hiệu của những người cần dến 6 tháng mới đủ kháng thể là những dấu hiệu nào

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    39
    Trích dẫn Gửi bởi Trần Quang Vinh Xem bài viết
    Với kết quả âm tính ở tuần thứ 12 là đủ để kết luận rồi bạn !

Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV
    Cũng trên trang này họ có bảo test nhanh đâu ạ. Họ chỉ nói chung chung xn thôi chứ ạ. Mà test nhanh sau 3 tháng chính xác cao như thêd mà tại sao lại có phương pháp xn khác ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    39
    Mà em cũng thấy thái độ 2 bác sĩ ko nhiệt tình cho lắm. Em bảo test nhanh thì họ bảo dù âm tính vẫn ko chắc chắc chắn.xet nghiệm combo 3 phương pháp . E bảo k mang đủ tiền thì họ bảo hetd 170k .bac si bên cạnh bào chữa 190k . E hỏi là tại sao trên mạng mọi người bảo test nhanh 3 tháng là chính xác r mà họ ko nói gì hay tư vấn cho em mà cứ giục chọn test nhanh hay combo để còn khám ng khác. Trong khi đó sau em còn mỗi 1 người khám chứ làm gì có ai. Mang tiếng trung ương mà nv bác sĩ ko nhiệt tình. Mà em hỏi combo xét nghiệm gan thì họ cũng ko nói gì. Mà lúc chả kết quả chả lời kiểu " âm tính, về " :))
    Lần sửa cuối bởi Trần việt nam, ngày 06-04-2016 lúc 01:18.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Tại em thấy trên trang tiêu chuẩn dich từ tiếng anh ra họ chỉ bảo 99% nên những phần trăm nhỏ còn lại tuy rất hiếm hàng tỉ người mới có 1 người nhưng cuộc đời ko biết đâu chữ " ngờ "nên em mới lo vậy, nếu chuyên gia trên trang tiêu chuẩn 100% thì đã ko lo lắng :))) lo lắng quá em lại suy nghĩ dấu hiệu của những người cần dến 6 tháng mới đủ kháng thể là những dấu hiệu nào
    Mà em cũng thấy thái độ 2 bác sĩ ko nhiệt tình cho lắm. Em bảo test nhanh thì họ bảo dù âm tính vẫn ko chắc chắc chắn.xet nghiệm combo 3 phương pháp . E bảo k mang đủ tiền thì họ bảo hetd 170k .bac si bên cạnh bào chữa 190k . E hỏi là tại sao trên mạng mọi người bảo test nhanh 3 tháng là chính xác r mà họ ko nói gì hay tư vấn cho em mà cứ giục chọn test nhanh hay combo để còn khám ng khác. Trong khi đó sau em còn mỗi 1 người khám chứ làm gì có ai. Mang tiếng trung ương mà nv bác sĩ ko nhiệt tình. Mà em hỏi combo xét nghiệm gan thì họ cũng ko nói gì. Mà lúc chả kết quả chả lời kiểu " âm tính, về " :))

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì đã tư rất nhiều rồi,để không làm ảnh hưởng thành viên khác,cũng như tạo điều kiện cho thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này