Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Tâm trạng tội lỗi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17

Tâm trạng tội lỗi

Tôi năm nay 32 tuổi, đã có hai con trai, vợ lớn hơn tôi 3 tuổi. Từ lúc nhỏ đến lớn tôi chỉ biết học và đi làm, chưa từng có bạn gái. Sau đó quen vợ và kết hơn. Vì không có bạn gái trong thời gian mới lớn nên tôi tìm đến các cô gái mại dâm để thoả mãn. Thời gian có vợ tôi không tìm gái mại dâm nữa, nhưng thời gian gần đây vì cuộc sống gia đình lo kiếm tiền, vợ thì kg còn hứng thú với chuyện vợ chồng, nhưng nhu cầu của bản thân thì mãnh liệt, lúc nào cũng thiếu thốn về vấn đề tình dục không thật sự thoả mái, tôi lại tìm đến gái mại dâm để thoả mãn. Việc làm này tôi nghỉ có lỗi với vợ, nhưng bản thân thì lại ham muốn quá độ chuyện đó. Quan hệ thì có mang bao cao su, nhưng lại sợ mắc bệnh. Trong con người đầy mâu thuẩn, ham muốn tột độ lại sợ bệnh tột độ. Tôi không biết có ai giống mình hay kg. Đây là những tâm sự thầm kín của tôi.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    1
    Bạn không có gì lo nghĩ
    Chuyện này bình thuong
    Miễn là chơi bời không dính bệnh là ok
    Nhưng trót lo thì đừng tìm gái làm gì nữa
    Chúc lấy lại thân bằng

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi lacbuoc2016 Xem bài viết
    Tôi năm nay 32 tuổi, đã có hai con trai, vợ lớn hơn tôi 3 tuổi. Từ lúc nhỏ đến lớn tôi chỉ biết học và đi làm, chưa từng có bạn gái. Sau đó quen vợ và kết hơn. Vì không có bạn gái trong thời gian mới lớn nên tôi tìm đến các cô gái mại dâm để thoả mãn. Thời gian có vợ tôi không tìm gái mại dâm nữa, nhưng thời gian gần đây vì cuộc sống gia đình lo kiếm tiền, vợ thì kg còn hứng thú với chuyện vợ chồng, nhưng nhu cầu của bản thân thì mãnh liệt, lúc nào cũng thiếu thốn về vấn đề tình dục không thật sự thoả mái, tôi lại tìm đến gái mại dâm để thoả mãn. Việc làm này tôi nghỉ có lỗi với vợ, nhưng bản thân thì lại ham muốn quá độ chuyện đó. Quan hệ thì có mang bao cao su, nhưng lại sợ mắc bệnh. Trong con người đầy mâu thuẩn, ham muốn tột độ lại sợ bệnh tột độ. Tôi không biết có ai giống mình hay kg. Đây là những tâm sự thầm kín của tôi.
    Đi đêm ắc có ngày gặp ma, nếu muốn mình ko bị Ma ám thì nên từ bỏ lối sống ngoại tình đi

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    nếu đã nhận thấy mình ''tội lỗi'' thì ''quay đầu là bờ'' đi bạn ak
    vấn đề sinh hoạt vk-ck thì bạn nên nói chyện thẳng thắn với vk để tìm hướng giải quyết chung chứ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Thật sự 3 năm nay không hề phản bội vợ, nhưng hôm qua xỉn có một lần. Không biết làm sao kiềm chế bản thân.

Thông tin về chủ đề này