Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Nuốt tinh trùng có nguy cơ gì?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Nuốt tinh trùng có nguy cơ gì?

Mấy anh chị ơi
    em và bạn trai quan hệ được 4 tháng( hai đứa em là sinh viên)
    tất cả những lần quan hệ đều có bao cao su
    có một lần em quan hệ bằng miệng và nuốt tinh trùng
    nuốt tinh trùng có thai hay có bệnh gì không ạ, lúc nào miệng em cũng vệ sinh sạch sẽ
    em cám ơn ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Linhkute Xem bài viết
    Mấy anh chị ơi
    nuốt tinh trùng có thai hay có bệnh gì không ạ, lúc nào miệng em cũng vệ sinh sạch sẽ
    em cám ơn ạ

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.Nuốt tinh dịch thì không thể có thai được bạn.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em cám ơn anh
    Cách đây nửa tháng em có nuốt tinh dịch của bạn trai, nuốt vào có nguy cơ gì về hiv không anh

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Mấy anh chị ơi
    em cám ơn ạ
    1.3. QHTD qua đường miệng(3)

Tìm hiểu XSLN của QHTD ?miệng-sinh dục? vẫn còn là một vấn đề phức tạp bởi vì rất khó xác định được một quần thể có nguy cơ nhiễm HIV chỉ do QHTD theo đường này. Tuy nhiên đã có 10 báo cáo trong số 17 người nghĩ rằng họ đã bị nhiễm do QHTD theo đường miệng-dương vật, trong đó có 4 người có vai trò "người cho" mặc dầu một người trong số này đã dùng miệng khi quan hệ với một phụ nữ bị nhiễm HIV. Tuy nhiên, một nghiên cứu ở Châu Âu theo dõi 50 cặp bạn tình có quan hệ miệng sinh dục, tuy không dùng các biện pháp bảo vệ nhưng đảm bảo an toàn khi QHTD qua các "đường dưới"? người ta không thấy có một trường hợp nào bị nhiễm HIV trong vòng 24 tháng.
    Trích từ:

Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm.
    Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...
    Bấm vào đây xem:
    Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Em cám ơn anh
    Cách đây nửa tháng em có nuốt tinh dịch của bạn trai, nuốt vào có nguy cơ gì về hiv không anh

Bạn đọc lại lời tư vấn ở trên,Tuanmecsedec tư vấn rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Mấy anh chị ơi
    em cám ơn ạ
    Qh có bcs là an toàn tuyệt đối
    Os ko có nguy cơ với h và cang ko có thai, nhưng có nguy cơ với các bệnh sd khác nhu smg, giang mai,viêm ganb

Thông tin về chủ đề này