Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 24 của 24

Chủ đề: Suy sụp ah. Vợ e có bầu xn hiv không xác định 3 lần, vẫn bắt đi xn tiếp.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi motkiepnguoi Xem bài viết
    Vợ e chưa xn ở đâu ra AT cả. Kết quả AT là của em ah. Thế nê mới lo cho mẹ con nó

Bạn yên tâm,nếu vợ bạn không có nguy cơ nào dẫn đến lây nhiễm HIV thì làm sao nhiễm được,như Tuanmecsedec đã tư vấn ở trên người phụ Nữ khi mang thai dễ cho ra dương tính giả và khi xét nghiệm nếu 3 lần không xác định thì mẩu máu đó được khẳng định âm tính.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Vâng nhưng với kết quả này em k đc đẻ ở đây. phải đẻ ở khoa truyền nhiễm của bv phụ sản, phải đẻ mổ ko đc đẻ thường. Sau sinh con ko đc bú sữa mẹ. Em muốn làm pp khẳng định 100% ở đâu ah anh. Dại mồm chứ chẳng may có bị mình còn đề phòng cho con ah.
    Có thể vợ bạn đang tới ngày sanh nếu đợi kết quả xét nghiệm nữa thì không kịp nên có thể bác sĩ mới chỉ định như vậy ! chứ những trường hợp mà 3 lần kết quả không xác định thì các bác sĩ đều đưa ra kết luận âm tính hết !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Trần Quang Vinh Xem bài viết
    Có thể vợ bạn đang tới ngày sanh nếu đợi kết quả xét nghiệm nữa thì không kịp nên có thể bác sĩ mới chỉ định như vậy ! chứ những trường hợp mà 3 lần kết quả không xác định thì các bác sĩ đều đưa ra kết luận âm tính hết !
    Em cảm ơn anh ah. Hôm nay e lên hỏi khoa Vi sinh- bv Bạch Mai. người ta bảo ngta ko tư vấn, đem qua bv việt nhật ngta bảo kqa này ngta k kết luận đc nên k đc đky đẻ. Anh Chị cho e hỏi, cơ sở y tế nào được phép kết luận người nhiễm H hoặc ko. Em cảm ơn ah

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Em cảm ơn anh ah. Hôm nay e lên hỏi khoa Vi sinh- bv Bạch Mai. người ta bảo ngta ko tư vấn, đem qua bv việt nhật ngta bảo kqa này ngta k kết luận đc nên k đc đky đẻ. Anh Chị cho e hỏi, cơ sở y tế nào được phép kết luận người nhiễm H hoặc ko. Em cảm ơn ah
    Bạn Click vào đây xem.
    Chủ đề: Danh sách các Phòng xét nghiệm được phép khẳng định các trường hợp HIV

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này