Kết quả 1 đến 20 của 41

Chủ đề: QH với GMD có dùng BCS nhưng k kiểm tra

Hybrid View

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Trích dẫn Gửi bởi greenday Xem bài viết
    Xin cám ơn lời tư vấn. Nhưng vấn đề mình đắn đo nhất vẫn là việc k biết bcs thứ nhất có rách hay ko. Vì mình chỉ thấy bcs trên sàn như link hình mình gửi ở post 1
    bạn là ngyoi trong cuộc mà còn mơ hồ vậy thì sao chúng tôi biết được, bsc thường có tính đàn hồi và đc kiểm tra kĩ lưỡng trước khi xuất ra thị trường nên rất khó rách nếu qh nhẹ nhàng , bcs chỉ rách khi không biết cách sử dụng và qh quá thô bạo, thường khi bcs rách người nam sẽ cảm nhận được vì sự thay đổi độ ẩm ( giống ta mặc áo mùa lạnh và áo mưa rách khi ra ngoài trời mưa vậy )
    nên bạn đừng quá lo lắng, bcs nếu sử dụng đúng cách thì khó mà rách được, và bcs bị tuột mà phát hiện thấy bcs khác thì ko sao đâu
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Lục Giang Xem bài viết
    bạn là ngyoi trong cuộc mà còn mơ hồ vậy thì sao chúng tôi biết được, bsc thường có tính đàn hồi và đc kiểm tra kĩ lưỡng trước khi xuất ra thị trường nên rất khó rách nếu qh nhẹ nhàng , bcs chỉ rách khi không biết cách sử dụng và qh quá thô bạo, thường khi bcs rách người nam sẽ cảm nhận được vì sự thay đổi độ ẩm ( giống ta mặc áo mùa lạnh và áo mưa rách khi ra ngoài trời mưa vậy )
    nên bạn đừng quá lo lắng, bcs nếu sử dụng đúng cách thì khó mà rách được, và bcs bị tuột mà phát hiện thấy bcs khác thì ko sao đâu
    mình cũng biết là khó nhưng thật sự vẫn hoang mang lắm vì trước giờ k biết rách bcs nó ntn. NT hỏi GMD thì bảo ko sao, khư khư chắc cú các thứ.

Dù sao cũng cám ơn bạn đã tư vấn mình.

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Trích dẫn Gửi bởi greenday Xem bài viết
    mình cũng biết là khó nhưng thật sự vẫn hoang mang lắm vì trước giờ k biết rách bcs nó ntn. NT hỏi GMD thì bảo ko sao, khư khư chắc cú các thứ.

Dù sao cũng cám ơn bạn đã tư vấn mình.

Do bạn lo lắng suy nghĩ thôi yên tâm đi bạn

Thông tin về chủ đề này