Kết quả 1 đến 20 của 41

Chủ đề: QH với GMD có dùng BCS nhưng k kiểm tra

Hybrid View

Thành viên năng động nhiệt tình. Ngân Giang's Avatar
    Cảm ơn
    12
    QHTD an toàn là gì là luôn sd BCS . sao bạn không suy cứ ép con người mình vào 1 bức tường thế .
    nếu không tin thì cứ đi xn máu . rồi coi lời nói mọi người tư vấn cho bạn có đúng hay không .
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Ngân Giang Xem bài viết
    QHTD an toàn là gì là luôn sd BCS . sao bạn không suy cứ ép con người mình vào 1 bức tường thế .
    nếu không tin thì cứ đi xn máu . rồi coi lời nói mọi người tư vấn cho bạn có đúng hay không .
    Mình muốn thoải mái lắm chứ. mình đang cố gắng đây. Cám ơn bạn, hiện giờ mình rất cần những lời khuyên của các bạn. Mình tự nhủ không lẽ cứ song mãi với nỗi sợ ntn hoài sao.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi greenday Xem bài viết
    Mình muốn thoải mái lắm chứ. mình đang cố gắng đây. Cám ơn bạn, hiện giờ mình rất cần những lời khuyên của các bạn. Mình tự nhủ không lẽ cứ song mãi với nỗi sợ ntn hoài sao.
    Bạn đã được tư vấn không sao rồi thì yên tâm đi, lúc nào cũng hoang mang lo sợ như này chỉ tổn hại sức khỏe bạn thôi.

Thành Viên Gắn Bó Giaitoaloau's Avatar
    Cảm ơn
    21
    Bạn đọc cái này xem bạn có giống thế ko nhé
    Ám ảnh quá mức vì sợ nhiễm HIV.

Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 07-05-2016 lúc 13:11.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Giaitoaloau Xem bài viết
    Bạn đọc cái này xem bạn có giống thế ko nhé
    Ám ảnh quá mức vì sợ nhiễm HIV.
    Thành thật mà nói thì mình giống thế. Tiếng Anh có thuật ngữlà OCD. Mình thì không tìm hiểu bệnh này ở VN vì nghĩ nó không phổ biến, nhưng ởnước ngoài thì vô số. medhelp.org là nơi mình lui tới. Mình tin là kq xn sẽgiúp mình thoát khỏi chuyện này, nhưng làm sao để đến đc 12 tuần đây, khi mà hằngngày mình không thể không suy nghĩ về nó.
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 07-05-2016 lúc 13:11.

Thành Viên Gắn Bó Giaitoaloau's Avatar
    Cảm ơn
    21
    Thành thật mà nói thì mình giống thế. Tiếng Anh có thuật ngữlà OCD. Mình thì không tìm hiểu bệnh này ở VN vì nghĩ nó không phổ biến, nhưng ởnước ngoài thì vô số. medhelp.org là nơi mình lui tới. Mình tin là kq xn sẽgiúp mình thoát khỏi chuyện này, nhưng làm sao để đến đc 12 tuần đây, khi mà hằngngày mình không thể không suy nghĩ về nó.
    Hiện giờ não của bạn nói ko có nguy cơ ..!nhưng con ám ảnh cưỡng bức nó bảo là có nguy cơ đúng ko..!Vậy bạn đã biết thì phải tấn công lại nó bằng cách đi du lịch với người bạn thân thiết nhất,hoặc là ngồi tìn hiểu các chủ đề như bạn trên diendanhiv.vn đảm bảo với bạn bạn chịu khó đọc 1 ngày là con hắc ám trong bạn sẽ biến mất..!chúc bạn lấy lại cân bằng sau Stress

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Giaitoaloau Xem bài viết
    Hiện giờ não của bạn nói ko có nguy cơ ..!nhưng con ám ảnh cưỡng bức nó bảo là có nguy cơ đúng ko..!Vậy bạn đã biết thì phải tấn công lại nó bằng cách đi du lịch với người bạn thân thiết nhất,hoặc là ngồi tìn hiểu các chủ đề như bạn trên diendanhiv.vn đảm bảo với bạn bạn chịu khó đọc 1 ngày là con hắc ám trong bạn sẽ biến mất..!chúc bạn lấy lại cân bằng sau Stress
    Mình sẽ cố gắng vượt qua. Cám ơn bạn đã kiên trì giúp mình.

Thông tin về chủ đề này