Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 22 của 22

Chủ đề: 2 tháng XN HIV có chính xác

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    ( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhTruong Xem bài viết
    Cảm ơn thông tin của bạn. Vì khi đi nhận kết quả người tư vấn nói nên đi xét nghiệm lại sao 3 tháng nữa cho chắc. Mình có đọc các bài viết thời kì cửa sổ có thể kéo dài cả mấy năm mới xét nghiệm phát hiện được? Trường hợp này có xảy ra không bạn?
    Bài viết bạn đọc rất, rất cũ rồi có thể từ lút đại dịch HIV/AIDS mới bùng phát, bạn nên chọn lọc thông tin trước khi lên diễn đàn post bài tránh gây hoang man cho các thành viên mới. Riêng trường hợp bạn, với sự phát triển của y học hiện nay thời gian cửa sổ là 12 tuần, sau 12 tuần xét nghiệm âm tính thì hoàn toàn an tâm không nhiễm, những thông tin thời gian cửa sổ kéo dài hơn 12 tuần là thông tin cũ rồi. Xét nghiệm 2 tháng âm tính khả năng bạn an toàn rất cao. An tâm xét nghiệm lại ở 12 tuần.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhTruong Xem bài viết
    Khi người ta chưa rõ hoặc chưa hiểu thì có quyền hỏi chứ bạn. Đó cũng là lí do mình tham gia diễn đàn, bạn có quyền trả lời hoặc không sao lại nối chuyện kiểu vậy.
    http://yteduphong.com.vn/tieng-viet/...c3439i6821.htm
    Trang wed này có nói ở 1 vài người thời gian phát hiện ra H có thể kéo dài. Mình đọc thấy lo lắng nên hỏi bạn nhé!

Tôi là Admin là người điều hành cao nhất ở đây,với loại thành viên ăn nói kiểu này.Tôi quyết định không cần cho tham gia.Tôi quyết định khóa quyền post bài thành viên này vĩnh viễn.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Trần Quang Vinh (09-05-2016)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này