Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tư vấn thời gian xét nghiệm các bệnh xã hội chuẩn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tư vấn thời gian xét nghiệm các bệnh xã hội chuẩn

Thân gửi các anh chị diễn đàn HIV ạ

Cách đây 40 ngày em có đi mat xa kích dục, trong lúc không làm chủ được em có hành vi quan hệ với gái mại dâm, em có chủ ý đeo bao nhưng lúc rút ra bao bị rách từ lúc nào rồi ạ.
    Em rất lo sợ mình dính các bệnh xã hội rồi lây cho gia đình, khổ cho vợ con
    Em ân hận và day dứt nhưng em nghĩ phải cố gắng vững vàng để vượt qua nếu có bệnh.
    Giờ em đang rất hoang mang, các anh chị cho em hỏi với các nguy hiểm như HIV, Viêm Gan B hay Giang mai thì em có thể tet sớm nhất là bao lâu ạ để em đi tet luôn ạ
    Còn sùi mào gà em đọc có triệu chứng mới đi nên em sẽ chờ hết 90 ngày rồi mới tùy tình hình để xem sao. Giờ bệnh nào tet được em tet ngay ah
    Các anh cho em thời gian sớm nhất để em tet đc anh nhé. Em giờ đang rất sôt ruôt và căng thẳng từng ngày
    Niềm tin em dành trọn vào các anh. Các anh giúp em với. Em xin được chân thành cảm ơn ạ
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi loilamtaihai Xem bài viết
    Thân gửi các anh chị diễn đàn HIV ạ

Cách đây 40 ngày em có đi mat xa kích dục, trong lúc không làm chủ được em có hành vi quan hệ với gái mại dâm, em có chủ ý đeo bao nhưng lúc rút ra bao bị rách từ lúc nào rồi ạ.
    Em rất lo sợ mình dính các bệnh xã hội rồi lây cho gia đình, khổ cho vợ con
    Em ân hận và day dứt nhưng em nghĩ phải cố gắng vững vàng để vượt qua nếu có bệnh.
    Giờ em đang rất hoang mang, các anh chị cho em hỏi với các nguy hiểm như HIV, Viêm Gan B hay Giang mai thì em có thể tet sớm nhất là bao lâu ạ để em đi tet luôn ạ
    Còn sùi mào gà em đọc có triệu chứng mới đi nên em sẽ chờ hết 90 ngày rồi mới tùy tình hình để xem sao. Giờ bệnh nào tet được em tet ngay ah
    Các anh cho em thời gian sớm nhất để em tet đc anh nhé. Em giờ đang rất sôt ruôt và căng thẳng từng ngày
    Niềm tin em dành trọn vào các anh. Các anh giúp em với. Em xin được chân thành cảm ơn ạ
    Songchung cảnh cáo TV: cuugiup, nếu bạn còn tái diễn cái trò hỏi và chạy rồi quay về thắc mắc một lần nữa songchung xóa bất kỳ nick nào bạn tạo ra.
    Chủ đề: 6 tuần xét nghiệm HIV,viêm gam B,C và giang mai âm tính

Thông tin về chủ đề này