Chuyện là thế này ạ.!
Em đang là sinh viên,3 tháng trước em có đi thực tập e có ở cùng với mấy bạn cùng lớp em.Trong nhóm có một bạn rất hay chơi bời gái gú,quan hệ không an toàn,thời điểm gần đây nhất em được biết là bạn ấy có quen 1 chị cùng công ty và có quan hệ với chị ấy(và em cũng được biết chị ấy thường xuyên quan hệ không an toàn với những người đàn ông khác)nhưng cái đó em cũng không muốn can thiệp quá nhiều vào cuộc sống của bạn ý làm gì...điều đáng nói là ngoài việc em kể trên thì bạn ấy cũng có 1 tật xấu là dùng đồ của người khác mà không bao giờ hỏi trước...3 tháng sinh hoạt chung với nhau chắc nhiều lần bạn ấy dùng bàn chải đánh răng của em,bấm móng,dao cạo......ngài bạn cùng lớp này ra thì ngay thằng bạn thân ở cùng em cũng hay quan hệ bừa bãi với gái mạng....Anh chị cho em hỏi là trường hợp như của em tay em thì bị á sừng mà nếu 1 trong hai người em kể bị nhiễm hiv mà tần xuất bọn em hay dùng chung đồ nhiều như vậy thì em có bị phơi nhiễm H không ạ.
E cũng mới đi xét nghiệm ở bạc mai tầm 3 tuần trước...kết quả âm tính...nhưng em vẫn lo lắm.em đang đợi 6 tháng sau em đi xét nghiệm lại...về nhà em sinh hoạt với mọi người trong gia đình cứ nghĩ vậy em lại bị stress...em cũng thận trọng khi sinh hoạt với mọi người trong gia đình nhưng nhiều trường hợp không làm tn được...
Mong anh chị giải đáp cho em với ạ...lòng e đang dối lắm.