Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: e muốn làm cộng tác viên

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

e muốn làm cộng tác viên

Xin chào mọi người e là người có nguy cơ nay 4 tháng rồi e đọc rất nhiều và lên rất nhiều dd trong đó có dd bs B nhưng k hợp với e hơi có chút mùi money trong đó nên e qua đây monh ac suy xét

Thành viên năng động nhiệt tình. Không Ngừng Bước's Avatar
    Cảm ơn
    29
    Trích dẫn Gửi bởi thắp sáng niềm tin Xem bài viết
    Xin chào mọi người e là người có nguy cơ nay 4 tháng rồi e đọc rất nhiều và lên rất nhiều dd trong đó có dd bs B nhưng k hợp với e hơi có chút mùi money trong đó nên e qua đây monh ac suy xét
    diendanhiv.vn luôn luôn chào đón tất cả mọi ng và luôn free. chỉ cần tham gia theo đúng nội quy của diễn đàn là đc.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Trước tiên Tuanmecsedec cảm ơn tất cả các bạn nào có tấm lòng cũng như kiến thức HIV để tham gia diễn đàn (
    Diendanhiv.vn) tư vấn cũng như chia sẻ cho cộng động.Với mục đích của diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí.Vì vậy tất cả mọi người bất kể là ai đều có quyền đăng ký thành viên của diễn đàn cũng đều miễn phí.

Trở lại với vấn đề của bạn,hiện tại bạn đã đăng ký thành viên như vậy bạn một thành viên của
    Diendanhiv.vn,nếu bạn có kiến thức thì có quyền chia sẻ cũng như tư vấn cho thành viên khác.Vấn đề ở đây là cộng tác viên hay tham vấn viên không quan trọng.

Quan trọng nhất là khi tham gia diễn đàn bạn có những bài viết hửu ích cho cộng đồng, từ đây thời gian theo dõi của Admin sẽ mời bạn vào tham gia trong quản trị của diễn đàn.Cũng nói rõ hơn không phải là một quản trị mới có quyền tư vấn cho thành viên khác,mà là một thành viên bình thường nếu có kiến thức thì cũng có quyền tư vấn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    14
    ko để ý cái màu nick , chức danh bạn nhé. mấy cái đó vào admincp set đc ngay.
    kiến thức, nhiệt tình, chu đáo , sự đồng cảm và thời gian của bạn dành cho forum mới quan trọng.
    chúc bạn luôn vui

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    54
    Mình cũng có đọc trên diễn đàn kia và thấy cứ kêu alo tổng đài cho bác sỹ để bác sỹ tư vấn , đâu phải ai cũng có tiền :)
    nếu giúp được thì giúp trả lời luôn chứ toàn kêu gọi tổng đài

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Hientai Xem bài viết
    Mình cũng có đọc trên diễn đàn kia và thấy cứ kêu alo tổng đài cho bác sỹ để bác sỹ tư vấn , đâu phải ai cũng có tiền :)
    nếu giúp được thì giúp trả lời luôn chứ toàn kêu gọi tổng đài
    Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí

Thông tin về chủ đề này