Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: E có qhtd với gmd có mang bcs nhưng dương vật bị chảy máu sợ nhiễm hiv ?.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

E có qhtd với gmd có mang bcs nhưng dương vật bị chảy máu sợ nhiễm hiv ?.

Cũng lâu rồi khoảng đầu tháng 1 năm 2013. E có qhtd với gmd có mang bcs, trong lúc qh em có dùng ngón tay để cho vào âm đạo của gmd. Quan hệ được chừng 15p' thì có xảy ra sự cố là dv của em bị đứt dây hãm chảy máu khá nhiều, em liền rút ra và có đợi khoảng 1p' rồi dùng tay tháo bcs ra, bcs không bị rách, trong lúc xem xét vết thương em có dùng tay tháo bcs(cũng chính là tay đã cho vào ad trước đó) chạm vào chỗ vết thương, nên em có rửa sơ dv qua với nước.

Không biết trong trường hợp của em khả năng nhiễm HIV có cao không ạ. Em rất lo vì 1 2 tuần nay em cảm thấy hơi mệt trong người, cảm thấy buồn ngủ nhiều nữa.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi lolammotdem Xem bài viết
    Cũng lâu rồi khoảng đầu tháng 1 năm 2013. E có qhtd với gmd có mang bcs, trong lúc qh em có dùng ngón tay để cho vào âm đạo của gmd. Quan hệ được chừng 15p' thì có xảy ra sự cố là dv của em bị đứt dây hãm chảy máu khá nhiều, em liền rút ra và có đợi khoảng 1p' rồi dùng tay tháo bcs ra, bcs không bị rách, trong lúc xem xét vết thương em có dùng tay tháo bcs(cũng chính là tay đã cho vào ad trước đó) chạm vào chỗ vết thương, nên em có rửa sơ dv qua với nước.

Không biết trong trường hợp của em khả năng nhiễm HIV có cao không ạ. Em rất lo vì 1 2 tuần nay em cảm thấy hơi mệt trong người, cảm thấy buồn ngủ nhiều nữa.
    Dù có sự cố gì.Nhưng bạn được bao cao su bảo vệ là không sao.Vấn đề bạn dùng tay kia để vệ sinh rửa cũng không làm lây nhiễm.Bạn yên tâm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Anh chị tư vấn dùm em.

Em có qh với gmd có mang bcs, nhưng trong lúc đang qh thì dv em bị chảy máu khá nhiều ngập hết cả bcs (đi khám bs bảo là đứt dây hãm gì đó) em sợ quá rút dv ra liền. Xong em có kiểm tra bcs thì không phát hiện có vết rách lớn nào.
    Nhưng em đang lo lắng trường hợp nếu bcs bị thủng lỗ nhỏ mà mắt không kiểm tra được thì có nguy cơ nào H xâm nhập qua những lỗ nhỏ đó vào máu của em trong bcs sinh sôi lên rồi lây qua vết thương ở dv không anh. Em lo quá anh chị có thể tư vấn dùm em.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em có qh với gmd có mang bcs, nhưng trong lúc đang qh thì dv em bị chảy máu khá nhiều ngập hết cả bcs (đi khám bs bảo là đứt dây hãm gì đó) em sợ quá rút dv ra liền. Xong em có kiểm tra bcs thì không phát hiện có vết rách lớn nào.
    Nhưng em đang lo lắng trường hợp nếu bcs bị thủng lỗ nhỏ mà mắt không kiểm tra được thì có nguy cơ nào H xâm nhập qua những lỗ nhỏ đó vào máu của em trong bcs sinh sôi lên rồi lây qua vết thương ở dv không anh. Em lo quá anh chị có thể tư vấn dùm em.
    Làm gì có chuyện BCS thủng li ti hả bạn ==> Do bạn lo lắng thái hóa vấn đề bạn àh. Bạn QHTD có BCS mà trong lúc QH gặp sự cố nhưng khi rút DV ra vẫn thấy BCS phủ kính DV thì an toàn. Bạn k có nguy cơ HIV trong trường hợp này

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Anh chị tư vấn dùm em, đừng xóa bài em.

Em có qh với GMD có sử dụng bcs, nhưng lúc qh thì dv của em bị đứt dây hãm máu chảy ra nhiều ngập hết phần đầu của bcs, nhưng bcs không bị rách. Em cũng đã được tư vấn là không sao.
    Nhưng em sợ là bcs bị thủng lỗ kim nhỏ mà không kiểm tra được, rồi hiv theo đó mà xâm nhập vào trong rồi sẵn máu có sẵn trong bcs nó theo đó mà lây lan.
    Anh chị cho em hỏi là nếu như bcs bị thủng lỗ như vậy thì có trường hợp như em nói không?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Chủ đề bạn ở đây,không ai xóa.Bạn còn thắc mắc thì post tiếp vào đây,bạn không mở chủ đề mới.

E có qhtd với gmd có mang bcs nhưng dương vật bị chảy máu sợ nhiễm hiv ?.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vâng cám ơn anh. Vậy là không có trường hợp hiv chui qua lỗ kim của bcs phải không anh, vì em chảy máu ra ngập cả bcs lận, mà như vậy thành mội trường tốt để hiv sinh sôi rồi.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Vâng cám ơn anh. Vậy là không có trường hợp hiv chui qua lỗ kim của bcs phải không anh, vì em chảy máu ra ngập cả bcs lận, mà như vậy thành mội trường tốt để hiv sinh sôi rồi.
    Ngập máu hay k nhưng DV vẫn phủ kính bằng BCS thì k có nguy cơ. BCS k có chuyện thủng li ti = lổ kim.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Nếu có,trên lý thuyết là đi ra chứ không thể đi vào.

Thông tin về chủ đề này