Em chào anh/chị, quản trị diễn đàn ạ. Em nhờ anh/chị, đặc biệt là a Tuanmecsedec tư vấn trường hợp của e giúp e với.

Cách đây 3 hôm e có quan hệ với Gái mại dâm (GMD). Khi quan hệ e có dùng BCS nhưng lúc đầu quan hệ được chút thì Dương vật e chưa cương lên hết nên đã tự dùng 2 tay kích dục 1 lúc cho lên, quan hệ xong e cũng k dùng khăn hay giấy để vuốt bỏ BCS ra khỏi dương vật mà trực tiếp dùng tay vuốt vứt bỏ BSC (vậy là chắc chắn 2 tay em đã dính dịch âm đạo/máu của GMD qua việc sờ vào BCS). Sau khi qh xong e có tắm qua nhưng đặt giả thiết GMD bị HIV:

1/ Hiện chỗ mắt cá chân e đang có 1 vết thương hở khá to phải khâu 2 mũi (tính tới thời điểm quan hệ là bị thương 1 tuần)
2/ Quan hệ xong e liền vào phòng tắm luôn nhưng k vệ sinh tay trước mà lấy dầu gội thoa lên người và tắm qua loa (k thoa vào vết thương)
3/ Câu hỏi: Vậy liệu khi tắm tay em đã dính dịch ở âm đạo (hoặc máu ở âm đạo) của GMD. Và thoa tay dính dịch đều cơ thể như vậy thì khi xả nước, chắc chắn nước và dịch/máu âm đạo sẽ theo nước tiếp xúc với vết thương hở ở chân em như vậy có nguy cơ bị nhiễm HIV không ạ?

Mong các anh chị giải đáp giúp em, lần này là lần thứ 2 e quan hệ, e lo quá.