Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: Âm tính 25 ngày phương pháp HIV Ag/Ab

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    E đang rất hoang mang..hx.. quan hệ với người bị hiv chỉ 1 lần xác xuất bị nhiễm nhìu không a... hi vọng lần này có cơ hội làm lại từ đầu.. k vấp ngã nữa.. 12 tuần ra DT chắc chết mất..hx

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Muarung123 Xem bài viết
    E đang rất hoang mang..hx.. quan hệ với người bị hiv chỉ 1 lần xác xuất bị nhiễm nhìu không a... hi vọng lần này có cơ hội làm lại từ đầu.. k vấp ngã nữa.. 12 tuần ra DT chắc chết mất..hx
    QHTD có BCS ko??

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ không a.. nên e mới rất sợ.. 25 ngày e đi xét nghiệm hiv ag/ab 0,17 nonactive.. bác sĩ nói 6 tháng mới chính xác...hx

Cảm ơn
    2,578
    Dạ không a.. nên e mới rất sợ.. 25 ngày e đi xét nghiệm hiv ag/ab 0,17 nonactive.. bác sĩ nói 6 tháng mới chính xác...hx
    Hiện tại VN ko có tài liệu nào là 6 tháng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vậy sao bác sĩ đó lại nói 6 tháng mới chính xác.. 1 tháng.. 3 tháng chưa có giá trị.. chưa đủ thời gian khẳng định..
    sau khi e đọc bài viết trên diễn đàn các a chị tư vấn 1 tháng elisa hiv ag/ab âm tính là an toàn không thay dổi.. nhưng gần đây e lại bị sốt liên tục... cộng thêm lời bác sĩ nói nên e lại lo lắng tiếp.. ăn không ngon.. ngủ k dc..hxhx..

Cảm ơn
    2,578
    Vậy sao bác sĩ đó lại nói 6 tháng mới chính xác.. 1 tháng.. 3 tháng chưa có giá trị.. chưa đủ thời gian khẳng định..
    sau khi e đọc bài viết trên diễn đàn các a chị tư vấn 1 tháng elisa hiv ag/ab âm tính là an toàn không thay dổi.. nhưng gần đây e lại bị sốt liên tục... cộng thêm lời bác sĩ nói nên e lại lo lắng tiếp.. ăn không ngon.. ngủ k dc..hxhx..
    Tôi khẳng định là 12 tuần (3 tháng)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Hnay tròn 60 ngày lo sợ kết quả thay đổi.. e lấy hết dũng cảm đên trung tâm y tế dự phòng test nhanh dertermin hiv 1/2 chích lấy máu đầu ngón tay áp út kết quả Âm Tính.. chị tu vấn lại nói 6 tháng mới chắc ăn.. kêu 3 tháng nữa quay lại..hxhx.. gần đây e cứ bị sốt hoài.. lo quá mọi người ơi...hxhx

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Hnay tròn 60 ngày lo sợ kết quả thay đổi.. e lấy hết dũng cảm đên trung tâm y tế dự phòng test nhanh dertermin hiv 1/2 chích lấy máu đầu ngón tay áp út kết quả Âm Tính.. chị tu vấn lại nói 6 tháng mới chắc ăn.. kêu 3 tháng nữa quay lại..hxhx.. gần đây e cứ bị sốt hoài.. lo quá mọi người ơi...hxhx
    Chỉ cần 12 tuần là trắng đen rõ ràng rồi, không cần tới 6 tháng. Bạn XN 60 ngày âm tính thì yên tâm được rồi, kết quả sẽ không thay đổi ở tuần 12.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,kết quả sau 60 ngày bạn âm tính là một kết quả rất khả quan cao rồi bạn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đạ được trả lời :

Chủ đề: 9 tuần xét nghiệm bằng phương pháp detemire 1/2 âm tính thì tin k anh chi ơi huhu
    Chủ đề: xét nghiệm 9 tuần âm tính
    Chủ đề: Xét nghiệm anti hiv viện 103 âm tính sau 9 tuần 1 ngày quan hệ
    Chủ đề: Anh chị ơi 9 tuần âm tính trường hợp của em an toàn chưa ạ
    Chủ đề: 8-9 tuần âm tính với test nhanh
    Chủ đề: 9 tuần âm tính với tex nhanh tại bệnh viện hồng ngọc
    Chủ đề: Xét nghiệm anti hiv viện 103 âm tính sau 9 tuần 1 ngày quan hệ
    Chủ đề: 9 tuần âm tính đã an tâm chưa ạ?
    Chủ đề: lậu giang mai sùi mào gà và xét nghiệm hiv 9 tuần âm tính
    Chủ đề: Anh Tuấn và Anh Chị trong diễn đàn tư vấn giúp em 9 tuần âm tính hiv ?

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này