Kết quả 1 đến 20 của 79

Chủ đề: Anh chị tư vấn thời gian uống PEP kèm với thuốc bổ trợ giúp em

Hybrid View

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi coganglen123abc Xem bài viết
    Em có 1 vấn đề thắc mắc là .. Hiện tại e đang ở tuần 11 mà em cũng ốm mệt và hơi tiêu chảy.. Cơ thể k đc khỏe mạnh, trc em có tập GYM nên em cảm nhận rõ sức khỏe của mình xuống. .. Vấn đề là em thấy trwn diễn đàn cũng nhiều bạn giống em.. Em k tin vào các triệu chứng.. Em hỏi 1 chút là bây giờ hậu quả tác dụng phụ của PEP vẫn còn phải không anh chị.. E hoàn toàn tin tưởng vào kết quả xét nghiệm.. Nhưng cơ thể thì mong manh quá.. Động tí là mệt.. Coa phải do pep vẫn còn phải không ạ
    Không phải do PEP, mà là do tâm lý bạn căng thẳng quá thôi. Hãy thư giản đầu óc, chờ thêm 1 tuần nữa XN cho hết lăn tăn.
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy là hôm nay e được 88 ngày rồi.. em muốn đi xét nghiệm chốt mà em stress quá.. em có chỗ dựa tinh thần là 10 tuần 4 ngày âm tính rồi.. không biết em có ổn không ạ..

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Vậy là hôm nay e được 88 ngày rồi.. em muốn đi xét nghiệm chốt mà em stress quá.. em có chỗ dựa tinh thần là 10 tuần 4 ngày âm tính rồi.. không biết em có ổn không ạ..
    bạn cù nhây quá, đề nghị đọc lại những gì đc tư vấn, bao nhiu lần khanửg định bạn an toàn rồi mà cứ cù nhây dai như giẻ ý, sì trét là do bạn tự tạo ra, còn ổn hay ko bạn tự có câu trả lời, nói hoài oải, bạn nhây vậy ko mệt à?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em biết có nhiều bạn cũng như em . cũng tuần 10 âm tính và có khi tuần 9 âm tính và anh chị đã tư vấn khả quan cao rồi. Có thế trong suy nghĩ anh chị thì với các trường hợp đó ổn. Nhưng như em và các bạn khác vẫn tồn tại sự lo lắng dù ít hay nhiều cho đến khi tới tuần 12 mới yên tâm, có bạn còn 1 năm vẫn lo lắng. Trong TOPIC của em khi em không rõ hoặc em làm chưa tới việc gì đó thì em sẽ hỏi anh chị, e không sợ ngại gì cả nhưng em tuyệt đối tin tưởng và không hoài nghi. Em đi đến đâu là em từ từ hỏi đến đó chứ không có hỏi đi hỏi lại nhiều. Anh lần đầu tiên đọc và cách trả lời cho em như kiểu miệt thị người khác. Mong anh cân nhắc và suy nghĩ trước khi nói hoặc đánh giá về người khác

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935

Nếu bạn Stress quá thì đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này