Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 48 của 48

Chủ đề: hôn sâu và để con gái oral sex

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi kidnap Xem bài viết
    anh tuấn ơi ,sau 1 tháng 4 ngày dương vật em không có xuat hien u sùi thì khả năng thoát smg là bao nhiêu anh? và hành vi oral sex của em không cần đi xét nghiệm hiv phải không ạ.
    Về HIV thì bạn yên tâm không cần XN. Còn SMG có biểu hiện sau 10>90 ngày, bạn đã 1 tháng 4 ngày không thấy có biểu hiện gì thì nhiều khả năng là bạn không bị.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.Sau 4 tuần chưa có biểu hiện thì khả quan cao rồi bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    anh tuấn ơi ,sau 1 tháng 4 ngày dương vật em không có xuat hien u sùi thì khả năng thoát smg là bao nhiêu anh? và hành vi oral sex của em không cần đi xét nghiệm hiv phải không ạ.

Tuanmecsedec đã tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh tuấn ơi,tuần sau ngày 15/11 trường em có tổ chức hiến máu nhân đạo,em muốn hiến lắm nhưng lại sợ lúc xét nghiệm nó lại ra kết quả không mong muốn thì chắc em chết mất,từ lúc em có nguy cơ đến ngày em tính đi hiến máu thì được 45 ngày,em lo lắng quá

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    anh tuấn ơi,tuần sau ngày 15/11 trường em có tổ chức hiến máu nhân đạo,em muốn hiến lắm nhưng lại sợ lúc xét nghiệm nó lại ra kết quả không mong muốn thì chắc em chết mất,từ lúc em có nguy cơ đến ngày em tính đi hiến máu thì được 45 ngày,em lo lắng quá
    Hiến máu sẽ được xét nghiệm các bệnh truyền nhiễm và HIV.Với HIV thì bạn yên tâm,còn cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    vậy là em có thể đi hiến máu hả anh ? nhân tiện cho em hỏi nếu mình duoc oral sex ở dương vật thì chô bẹn có nổi sùi mào gà không ạ? tại dương vật em không thây u sùi gì nhưng chổ bẹn lai nổi 1 vết đỏ hơi ngứa,trước giờ em cũng đang bị nấm bẹn và đang chữa,không biết sùi mào gà có thể mọc ở đó không ạ? mặc dù cô ấy không hề đụng vào phần bẹn háng của em,chỉ ở dv

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    vậy là em có thể đi hiến máu hả anh ? nhân tiện cho em hỏi nếu mình duoc oral sex ở dương vật thì chô bẹn có nổi sùi mào gà không ạ? tại dương vật em không thây u sùi gì nhưng chổ bẹn lai nổi 1 vết đỏ hơi ngứa,trước giờ em cũng đang bị nấm bẹn và đang chữa,không biết sùi mào gà có thể mọc ở đó không ạ? mặc dù cô ấy không hề đụng vào phần bẹn háng của em,chỉ ở dv
    Bạn không có nguy cơ HIV nhưng vẫn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, vì vậy không nên tham gia hiến máu. Còn về SMG thì tiếp xúc nơi nào nơi đó có biểu hiện.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh tuấn ơi ,em đã hết tuần thứ 8 rồi và vẫn chưa thấy u sùi hay vết săn loét nào cả,vậy em đã an toàn với smg và giang mai chưa ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,935
    anh tuấn ơi ,em đã hết tuần thứ 8 rồi và vẫn chưa thấy u sùi hay vết săn loét nào cả,vậy em đã an toàn với smg và giang mai chưa ạ?

Giang mai thì phải đi xét nghiệm mới biết,còn sùi mào gà thì bạn yên tâm không bị rồi.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này