Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 22 của 22

Chủ đề: Kính gửi BQT cùng các thành viên diễn đàn giúp đỡ một hoàn cảnh khó khăn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ trưa hôm nay anh Tuấn có gặp và đã đưa em số tiền mà các anh các chị các bạn ủng hộ giúp đỡ love để qua hoàn cảnh khó khăn này,love thật sự rất xúc động và 1 lần nữa love xin trân trọng cảm ơn tấm lòng hảo tâm của mọi người,xin mọi người hãy nhận từ love tấm lòng biết ơn sâu sắc,cảm ơn Lục Giang,cảm ơn lolang111111,và người bạn vô danh,và cảm ơn anh Tuấn đã ko ngại đường xá xa xôi,thành thật cảm ơn mọi người

2. Có 3 người đã cảm ơn lovemenot cho bài viết bổ ích này:

Lục Giang (24-10-2016),lolang111111 (25-10-2016),Tuanmecsedec (24-10-2016)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi lovemenot Xem bài viết
    Dạ trưa hôm nay anh Tuấn có gặp và đã đưa em số tiền mà các anh các chị các bạn ủng hộ giúp đỡ love để qua hoàn cảnh khó khăn này,love thật sự rất xúc động và 1 lần nữa love xin trân trọng cảm ơn tấm lòng hảo tâm của mọi người,xin mọi người hãy nhận từ love tấm lòng biết ơn sâu sắc,cảm ơn Lục Giang,cảm ơn lolang111111,và người bạn vô danh,và cảm ơn anh Tuấn đã ko ngại đường xá xa xôi,thành thật cảm ơn mọi người
    Hôm nay Tuanmecsedec đã đại diện diễn đàn trao số tiền 1.500.000 (một triệu rưỡi) mà diễn đàn và các bạn hỗ trợ cho bạn lovemenot

Tuanmecsedec thay mặt diễn đàn chúc em dồi dào sức khỏe và thành công trong công việc.

Chủ đề này,Tuanmecsedec xin khóa lại.

4. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

lolang111111 (25-10-2016)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này