Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Lo lắng về nguy cơ GMD tái sử dụng bcs cũ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5

Unhappy Lo lắng về nguy cơ GMD tái sử dụng bcs cũ

Kính chào anh Tuấn và các mod.Cách đây 2 ngày em có đi massage và có để cô gái massage kích dục bằng tay cho em, vì đã tìm hiểu về hiv và các bệnh stds một thời gian nên thực sự em cũng tránh những hành vi có thể gây nguy cơ cho mình. Em đã nhờ cô gái đó kích dục bằng tay có dùng bcs để tránh xây xát dương vật. Tuy nhiên, sau khi về nhà, em lại lo lắng về nguy cơ cô gái đó dùng lại bao cao su của người khác mà người đó có hiv thì em có khả năng lây nhiễm hiv không ạ, em còn 1 ngày nữa là qua 72 giờ vàng.
    Kính nhờ anh tuấn và các mod giúp đỡ. Em xin trân trọng cảm ơn.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi BigBoss Xem bài viết
    Kính chào anh Tuấn và các mod.Cách đây 2 ngày em có đi massage và có để cô gái massage kích dục bằng tay cho em, vì đã tìm hiểu về hiv và các bệnh stds một thời gian nên thực sự em cũng tránh những hành vi có thể gây nguy cơ cho mình. Em đã nhờ cô gái đó kích dục bằng tay có dùng bcs để tránh xây xát dương vật. Tuy nhiên, sau khi về nhà, em lại lo lắng về nguy cơ cô gái đó dùng lại bao cao su của người khác mà người đó có hiv thì em có khả năng lây nhiễm hiv không ạ, em còn 1 ngày nữa là qua 72 giờ vàng.
    Kính nhờ anh tuấn và các mod giúp đỡ. Em xin trân trọng cảm ơn.
    Không có chuyện dùng lại bao cao su đã qua sử dụng được bạn,vì khi mang vào thì độ co giãn của bao cao su đã nở ra,không thể nào mang lại.Bạn chỉ suy diễn thôi,bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

BigBoss (24-10-2016)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    Vâng. Em cảm ơn anh tuấn, thực sự em cũng đã định uống pep nhưng thấy nhiều người nói thuốc pep rất độc cho gan, nên em muốn xin ý kiến của các anh để có khẳng định chắc chắn ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi BigBoss Xem bài viết
    Vâng. Em cảm ơn anh tuấn, thực sự em cũng đã định uống pep nhưng thấy nhiều người nói thuốc pep rất độc cho gan, nên em muốn xin ý kiến của các anh để có khẳng định chắc chắn ạ.
    Yên tâm không có nguy cơ đâu bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

BigBoss (24-10-2016)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    Vâng ạ. Em cảm ơn anh ạ. Chúc các anh một ngày mới tốt lànnh :)

Thông tin về chủ đề này