Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 37 của 37

Chủ đề: Hỏi về xét nghiệm 6 tuần

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Trích dẫn Gửi bởi Dream Xem bài viết
    Các anh cho em hỏi thêm 1 câu em không làm phiền các anh nữa ạ. Phương pháp xét nghiệm HIV Ab miễn dịch tự động đó có giá trị hơn test nhanh không ạ. Em chuẩn bị tan ca và em muốn làm test này. Em trân thành cảm ơn các anh chị.
    pp xn này cũng là test nhanh thôi bạn, th dẫm kim tiêm thì bạn nên tìm hỉu kĩ kiến thức trên d d, trên thế giứoi chưa có th nào lây nhiễm qua việc dẫm kim tiêm cả, trừ khi kim tiêm đâm trực tiếp vào người và PHẢI BƠM MÁU TRONG KIM TIÊM vài cơ thể

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn Anh Trường Xuân và anh Tuấn, được 2 anh tư vấn em yên tâm rất rất nhiều rồi ạ, cũng vì thiếu hiểu biết mà không xử lý sau phơi nhiễm khi dẫm phải kim tiêm, thoát lần này là 1 kinh nghiệm kiến thức rất lớn, 1 tuần nay em đã tìm hiểu trên diễn đàn mình rât nhiều. Em cũng hiểu biết thêm về căn bệnh này. Em 1 lần nữa đội ơn 2 anh, cũng vì lo lắng quá em mới đòi xét nghiệm vậy vì công việc của em là kĩ sư cần sự chính xác lớn mà 6 tuần nay em không tập trung làm việc được, không cẩn thận lại bị đuổi việc nữa. Em sẽ xét nghiệm và thông báo kết quả cho các anh ạ. Em trân thành cảm ơn 2 anh, cảm ơn diễn đàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh Lục giang ạ, tại em nghĩ nó là phương pháp dung máy lên nhạy hơn.

Cảm ơn
    61
    Em cảm ơn anh Lục giang ạ, tại em nghĩ nó là phương pháp dung máy lên nhạy hơn.
    6 túần thì bạn xn = bất cứ pp nào cũng có giá trị chuẩn cả nên ko cần lăn tăn, bạn ko nguy cơ nên ko cần xn nữa

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh Lục Giang ạ, vậy em tin vào kết quả 6 tuần test nhanh âm tính của mình. Em đỡ stresss nhiều rồi ạ, chỉ đợi ngày chốt thôi.

Cảm ơn
    61
    Em cảm ơn anh Lục Giang ạ, vậy em tin vào kết quả 6 tuần test nhanh âm tính của mình. Em đỡ stresss nhiều rồi ạ, chỉ đợi ngày chốt thôi.
    100% chính xác, mở tiệc nho nhỏ ăn mừng đi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nghe được câu nói này của anh đúng như bắt được vàng vậy. Căn bản em đọc nhiều thấy toàn nói 12 tuần mới okie. Còn 6 tuần không có ý nghĩa lên em mới lăn tăn.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Nghe được câu nói này của anh đúng như bắt được vàng vậy. Căn bản em đọc nhiều thấy toàn nói 12 tuần mới okie. Còn 6 tuần không có ý nghĩa lên em mới lăn tăn.
    6 tuần ý nghĩa nhiều chứ, bạn bấm vào đây đọc thêm:

Chủ đề: Thông tin về xét nghiệm sau 6 tuần có thể yên tâm (Dr. HHH, MD)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Các anh cho em hỏi thêm 1 câu em không làm phiền các anh nữa ạ. Phương pháp xét nghiệm HIV Ab miễn dịch tự động đó có giá trị hơn test nhanh không ạ. Em chuẩn bị tan ca và em muốn làm test này. Em trân thành cảm ơn các anh chị.
    Em cảm ơn các anh nhiều ạ. Vậy tức là kết quả 6 tuần test nhanh âm tính hôm qua là yên tâm rồi anh nhỉ, không cần làm test HIV Ab miễn tự động nữa anh nhỉ, vì em cũng ngại đi xét nghiệm HIV, nhỡ có người trong cơ quan biết thì không hay.
    Dạ em cảm ơn Anh Trường Xuân và anh Tuấn, được 2 anh tư vấn em yên tâm rất rất nhiều rồi ạ, cũng vì thiếu hiểu biết mà không xử lý sau phơi nhiễm khi dẫm phải kim tiêm, thoát lần này là 1 kinh nghiệm kiến thức rất lớn, 1 tuần nay em đã tìm hiểu trên diễn đàn mình rât nhiều. Em cũng hiểu biết thêm về căn bệnh này. Em 1 lần nữa đội ơn 2 anh, cũng vì lo lắng quá em mới đòi xét nghiệm vậy vì công việc của em là kĩ sư cần sự chính xác lớn mà 6 tuần nay em không tập trung làm việc được, không cẩn thận lại bị đuổi việc nữa. Em sẽ xét nghiệm và thông báo kết quả cho các anh ạ. Em trân thành cảm ơn 2 anh, cảm ơn diễn đàn.
    Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này ;

Chủ đề: Xét nghiệm test nhanh âm tính sau 42 ngày nguy cơ
    Chủ đề: Quan hệ không an toàn test nhanh 42 ngày âm tính
    Chủ đề: Giải toả stresss 42 ngày xét nghiệm âm tính
    Chủ đề: Sau 6 tuần có nguy cơ. Em muốn xét nghiệm Elisa.
    Chủ đề: Xét nghiệm hiv 6 tuần âm tính

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trước tiên em xin chào các anh chị trong diễn dàn ạ. Từ nguy cơ tới nay là 9 tuần với 1 kết quả 6 tuần test nhanh Âm tính như được các anh tư vấn là yên tâm khả quan, nhưng hôm nay vô tình em đọc được bài viết mà Anh Tuấn tư vấn 6 tuần âm tính khả quan nhưng HOÀN TOÀN KHÔNG CHÍNH XÁC. Em lại lo lắng thêm, Em mong Các anh tư vấn giúp em ạ. Em cảm ơn ạ. Em xin lỗi vì em hơi nhiều chuyện ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này ;

Chủ đề: Xét nghiệm test nhanh âm tính sau 42 ngày nguy cơ
    Chủ đề: Quan hệ không an toàn test nhanh 42 ngày âm tính
    Chủ đề: Giải toả stresss 42 ngày xét nghiệm âm tính
    Chủ đề: Sau 6 tuần có nguy cơ. Em muốn xét nghiệm Elisa.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Trước tiên em xin chào các anh chị trong diễn dàn ạ. Từ nguy cơ tới nay là 9 tuần với 1 kết quả 6 tuần test nhanh Âm tính như được các anh tư vấn là yên tâm khả quan, nhưng hôm nay vô tình em đọc được bài viết mà Anh Tuấn tư vấn 6 tuần âm tính khả quan nhưng HOÀN TOÀN KHÔNG CHÍNH XÁC. Em lại lo lắng thêm, Em mong Các anh tư vấn giúp em ạ. Em cảm ơn ạ. Em xin lỗi vì em hơi nhiều chuyện ạ.
    Theo khuyến cáo thì sau 12 tuần.Như vậy chính xác hoàn toàn 100% là 12 tuần.Nhưng hiện tại cho đến nay Tuanmecsedec tham gia lĩnh vực tư vấn này 10 năm chưa thấy ca nào 6 tuần âm tính mà sau 12 tuần dương tính.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn anh rất nhiều ạ. Anh ơi em thấy trên diễn đàn mình toàn 6 tuần âm tính, Vậy đã có TH nào 6 tuần DT chưa ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,920
    Dạ em cảm ơn anh rất nhiều ạ. Anh ơi em thấy trên diễn đàn mình toàn 6 tuần âm tính, Vậy đã có TH nào 6 tuần DT chưa ạ.
    Trước đây,Tuanmecsedec có dẫn vài bạn đi xét nghiệm,có 2 ca 6 tuần dương tính và 1 ca 5 tuần dương tính vào năm 2011 và 2013.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ cho em hỏi thêm 1 câu cuối ạ chỉ là kiến thức cho mình thôi ạ. Theo anh 1 kết quả combo 4 tuần và 1 test nhanh 6 tuần âm tính thì xét nghiệm nào có giá trị hơn ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,920
    Dạ cho em hỏi thêm 1 câu cuối ạ chỉ là kiến thức cho mình thôi ạ. Theo anh 1 kết quả combo 4 tuần và 1 test nhanh 6 tuần âm tính thì xét nghiệm nào có giá trị hơn ạ.
    Cả 2 giá trị cao như nhau.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ vậy em được cảm ơn anh và các đồng nghiệp trên diễn dàn rất nhiều, Nhờ có các anh chị mà yên tâm vào kết quả XN 6 tuần âm tính, Em chờ chốt theo khuyến cáo. Em trân thành cảm ơn anh chị 1 lần nữa. Chúc các anh chị và diễn đàn sức khỏe ạ.

Cảm ơn
    61
    Dạ vậy em được cảm ơn anh và các đồng nghiệp trên diễn dàn rất nhiều, Nhờ có các anh chị mà yên tâm vào kết quả XN 6 tuần âm tính, Em chờ chốt theo khuyến cáo. Em trân thành cảm ơn anh chị 1 lần nữa. Chúc các anh chị và diễn đàn sức khỏe ạ.
    bạn chờ 12 tuần chốt theo khuyến cáo để giải tỏa nhưng chắc chắn kq ko thay đổi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này