Kết quả 1 đến 20 của 21

Chủ đề: ban quản trị tư vấn giúp em thuốc phơi nhiễm

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Unhappy ban quản trị tư vấn giúp em thuốc phơi nhiễm

mong ban quản trị tư vấn giúp em ạ.
    chuyện là thế này ạ cách đây 1 tháng em có liên hoan rồi bia rượu với bạn bè, rồi ko làm chủ được bản thân em đã theo bạn bè đi quan hệ với gái mại dâm ở đồ sơn hải phòng, do bia rượu ko làm chủ được bản thân em đã quan hệ không bcs với gái mại dâm.Xong rồi về nhà em mới lo lắng và sợ hãi, hối hận vì chuyện mình đã làm. em có uống thuốc chống phơi nhiễm xong được gần tuần nay rồi ạ nhưng mà lúc nào trong đầu cũng suy nghĩ về hiv và lo sợ bị lây nhiễm không biết sẽ đối mặt với gia đình như thế nào. E đang là sinh viên năm cuối đại học, sắp ra trường mà tâm lý lúc này không còn tâm trạng nào mà học nữa, các bác sĩ cho em hỏi em uống thuốc sau nguy cơ 16 tiếng thì tỉ lệ lây nhiễm có cao không ạ, em không biết cô gái kia có nhiễm hiv không như mà em rất lo lắng lúc nào trong đầu cũng bị ám ảnh.
    em có đến Trung tâm Hỗ trợ chăm sóc sức khỏe cộng đồng và phòng chống HIV/AIDS tại TP Hải Phòng. em mua thuốc, thành phần thuốc như thế này ạ;efavirenz, Lamivudine and Tenofovir Disoproxil Fumarate Tablets/ Éfavirenz,Lamivudine et Fumarate dthuốcnofovir disoproxil Comprimes 600mg/300mg/300mg.
    thuốc này 30 viên uống 30 ngày có
    đúng không ạ?
    ads
    Lần sửa cuối bởi nguyenvandang, ngày 02-12-2016 lúc 16:03.

Thông tin về chủ đề này