Kết quả 1 đến 20 của 21

Chủ đề: ban quản trị tư vấn giúp em thuốc phơi nhiễm

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh chị trả lời cho em với anh chị ơi em sợ lắm uong thuốc xong rồi mà cứ sợ ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenvandang Xem bài viết
    anh chị trả lời cho em với anh chị ơi em sợ lắm uong thuốc xong rồi mà cứ sợ ạ
    Bạn yên tâm,chưa có ca nào thất bại khi dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm,chưa có ca nào thất bại khi dùng thuốc phơi nhiễm.Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    em cám ơn a ạ a nói vậy e cũng đỡ lo hơn, thời gian tâm lý và hay nghĩ ngợi nhiều nhất là trong thời gian uống thuốc,e đi mua thuốc và chị Huệ bảo e uống ngay sau khi e xét nghiệm âm tính là lúc 16h, nguy cơ của em là 12h đêm hôm trước đến lúc em uống viên đầu tiên là dc 16 tiếng ạ, và trong ngày hôm đó chị bảo e uống viên thứ 2 vào 22h và các ngày sau cứ uống một viên vào 22h như vậy đúng không ạ, bây giờ tâm trạng e cũng ổn hơn rồi nhưng cứ lo sợ không may mình là người xui xẻo lại bị lây hiv thì không biết em sống thế nào nữa hơn nữa e đang chuẩn bị làm tốt nghiệp ra trường mà giờ ko còn tâm trạng đâu để học nữa ạ e lo quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    em đã uống xong thuốc được 5 ngày rồi ạ bây giờ em có thể xét nghiệm được chưa ạ chứ em tâm lý lắm, vì nghĩ thương bố mẹ thương gia đình càng thương bao nhiêu em càng lo lắng và hối hận bấy nhiêu ạ. và nếu xét nghiệm thì e xét nghiệm phương pháp nào a?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    em cám ơn a ạ a nói vậy e cũng đỡ lo hơn, thời gian tâm lý và hay nghĩ ngợi nhiều nhất là trong thời gian uống thuốc,e đi mua thuốc và chị Huệ bảo e uống ngay sau khi e xét nghiệm âm tính là lúc 16h, nguy cơ của em là 12h đêm hôm trước đến lúc em uống viên đầu tiên là dc 16 tiếng ạ, và trong ngày hôm đó chị bảo e uống viên thứ 2 vào 22h và các ngày sau cứ uống một viên vào 22h như vậy đúng không ạ, bây giờ tâm trạng e cũng ổn hơn rồi nhưng cứ lo sợ không may mình là người xui xẻo lại bị lây hiv thì không biết em sống thế nào nữa hơn nữa e đang chuẩn bị làm tốt nghiệp ra trường mà giờ ko còn tâm trạng đâu để học nữa ạ e lo quá
    em đã uống xong thuốc được 5 ngày rồi ạ bây giờ em có thể xét nghiệm được chưa ạ chứ em tâm lý lắm, vì nghĩ thương bố mẹ thương gia đình càng thương bao nhiêu em càng lo lắng và hối hận bấy nhiêu ạ. và nếu xét nghiệm thì e xét nghiệm phương pháp nào a?

Bạn uống như vậy đúng rồi.Bạn đã dùng thuốc ức chế vi rút phải để sau 8 tuần ngưng thuốc tức sau 12 tuần có nguy cơ thì xét nghiệm mới chính xác.Bạn xét nghiệm sớm thì cũng không chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn uống như vậy đúng rồi.Bạn đã dùng thuốc ức chế vi rút phải để sau 8 tuần ngưng thuốc tức sau 12 tuần có nguy cơ thì xét nghiệm mới chính xác.Bạn xét nghiệm sớm thì cũng không chính xác.

A ơi trong thời gian uống thuốc em có uôang vài bữa rượu bia nhưng không uống nhiều vậy có làm mất tác dụng của thuốc không ạ, e có uống sai 1 lần chậm 6phut vậy tỉ lệ thành công còn cao không ạ?mà thuốc em uống có phải là Pep không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,935
    A ơi trong thời gian uống thuốc em có uôang vài bữa rượu bia nhưng không uống nhiều vậy có làm mất tác dụng của thuốc không ạ, e có uống sai 1 lần chậm 6phut vậy tỉ lệ thành công còn cao không ạ?mà thuốc em uống có phải là Pep không ạ
    Uống rượu bia không sao bạn,bạn yên tâm khi ban quản trị tư vấn đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    a tuấn ơi..hnay là sau khi có hành vi nguy cơ được 6 tuần e có đi xét nghiệm combo tại GOld Star hải phòng, kết quả hiv 0,302 NEG COi âm tính, e có xét nghiệm thêm viêm gan B 0,552 NEG COI cũng âm tính...bác sĩ bảo e ko bị nhiễm yên tâm đi không phải lo nghĩ nhiều..nhưng thực sự e vẫn sợ lắm...a tư vấn giúp e xem e đã an toàn chưa ạ?
    trường hợp của e là sau 16h hành vi nguy cơ e có dùng PEP ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    a tư vấn giúp e với ạ...e lo lắng lắm ạ

Thông tin về chủ đề này