Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 30 của 30

Chủ đề: Nghi ngờ bị người hiv phi kim tiêm vào chân

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Losonhiemhivv Xem bài viết
    Anh ơi cho em hỏi cái sau nguy cơ bao lâu thì có thể lây nhiễm cho người khác ạ
    Còn về mặt em có mụn trứng cá em nặn bị chảy máu sau 1h em có thơm và nô đùa với con em thì tay con em vô tình chạm vào vết mụn em nặn trước đó 1h sau đó dụi mắt thì có làm sao không,
    Nếu vết thương chảy máu sau đó máu đã ngừng chảy nhưng nhìn còn đỏ sau đó tay chạm vào xong rồi dụi mắt có làm sao không tại mặt em hơi nhiều mụn nên em lo cho vợ con
    Thường sau 1 tuần trở đi mới lây nhiễm cho người khác.Vấn đề vết thương dù mắt nhìn thấy đỏ đỏ mà không còn chảy máu thì niêm mạc đã đóng cửa rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng thế còn trường hợp mặt em nặn mụn bị chảy máu sau đó 1h em có thơm và hôn con em, tay con em vô tình chạm vào vết nặn mụn trước đó 1h sau đó dụi mắt thì có làm sao không, mặt em có nhiều mụn đỏ em hôn và thơm con em có nguy cơ cho con em không, em lo lắng cho vợ con em lắm,

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Vâng thế còn trường hợp mặt em nặn mụn bị chảy máu sau đó 1h em có thơm và hôn con em, tay con em vô tình chạm vào vết nặn mụn trước đó 1h sau đó dụi mắt thì có làm sao không, mặt em có nhiều mụn đỏ em hôn và thơm con em có nguy cơ cho con em không, em lo lắng cho vợ con em lắm,
    Cũng không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Như vậy là nếu vết thương hay vết nặn mụn nhìn đỏ nhưng không chảy máu ra thì tay con em chạm vào sau đó dụi lên mắt cũng không sao ạ, chỉ khi nào tay con em dính máu dụi mắt mới có nguy cơ ạ, tiện cho em hỏi luôn như vậy mặt em có nhưng vết nặn mụn chảy máu trước đó nhưng đến khi em thơm và hôn con trai em mà không chảy máu nữa nhìn còn đỏ cũng không sao phải không

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,935
    Như vậy là nếu vết thương hay vết nặn mụn nhìn đỏ nhưng không chảy máu ra thì tay con em chạm vào sau đó dụi lên mắt cũng không sao ạ, chỉ khi nào tay con em dính máu dụi mắt mới có nguy cơ ạ, tiện cho em hỏi luôn như vậy mặt em có nhưng vết nặn mụn chảy máu trước đó nhưng đến khi em thơm và hôn con trai em mà không chảy máu nữa nhìn còn đỏ cũng không sao phải không
    Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Kể cả là bạn đã bị H đi nữa thì con bạn cũng không bị lây như vậy. Huóng gì là bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em thì chỉ lo cho vợ con em thôi, mặt em thường có mụn , em hay nặn mụn chảy máu, như vậy là nếu em bị H đi chăng nữa thì mặt em chỉ có nốt mụn đỏ con em chạm vào sau đó dụi mắt cũng không sao phải không, những nốt do nặn mụn truoc do khi nó không còn chảy máu nũa thì em ôm hôn con cũng không sao phải không , thật tình em cứ lo cho con em lắm

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em thì chỉ lo cho vợ con em thôi, mặt em thường có mụn , em hay nặn mụn chảy máu, như vậy là nếu em bị H đi chăng nữa thì mặt em chỉ có nốt mụn đỏ con em chạm vào sau đó dụi mắt cũng không sao phải không, những nốt do nặn mụn truoc do khi nó không còn chảy máu nũa thì em ôm hôn con cũng không sao phải không , thật tình em cứ lo cho con em lắm
    Đề nghị bạn đọc lại những gỉ được tư vấn. Không được spam lại câu hỏi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng thật tình nếu chả may em bị hiv thì em chấp nhận , em không muốn con và vợ em bị, hôm đó em nặn mụn chảy máu trước đó 1h , xong đó em có nô và đùa với con em thì con em vô tình chạm vào vết mụn em nặn trước đó 1h vết mụn nhìn đỏ nhưng không chảy máu sau đó con em lấy tay đó dụi mắt nếu em bị hiv thì như vậy con em có nguy cơ không, nếu vết thương không còn chảy máu nhưng nhìn còn đỏ sau tiep xuc voi niem mac mat thì có nguy cơ không, hay chỉ có vết thương đang chảy máu chảy trực tiếp vào mắt mới có nguy cơ còn vết thương không chảy máu nhìn còn đỏ thì không sao, tại mặt em hay có mụn đỏ em thường hôn và thơm con em em sợ vết mụn đó chảy máu dính vào mắt con em
    mong các anh phân tích dùm em

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,935
    Vâng thật tình nếu chả may em bị hiv thì em chấp nhận , em không muốn con và vợ em bị, hôm đó em nặn mụn chảy máu trước đó 1h , xong đó em có nô và đùa với con em thì con em vô tình chạm vào vết mụn em nặn trước đó 1h vết mụn nhìn đỏ nhưng không chảy máu sau đó con em lấy tay đó dụi mắt nếu em bị hiv thì như vậy con em có nguy cơ không, nếu vết thương không còn chảy máu nhưng nhìn còn đỏ sau tiep xuc voi niem mac mat thì có nguy cơ không, hay chỉ có vết thương đang chảy máu chảy trực tiếp vào mắt mới có nguy cơ còn vết thương không chảy máu nhìn còn đỏ thì không sao, tại mặt em hay có mụn đỏ em thường hôn và thơm con em em sợ vết mụn đó chảy máu dính vào mắt con em
    mong các anh phân tích dùm em
    Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này