em co nguy co tu 30/4. trong khi say em da hon GMD trong khi mieng em bi nhiet, nhung em nho la no khong con dau lam. em khong co hon sau theo kieu da luoi , vi luc do chac tai em say mieng co mui bia nen GMD khong thich . va tay em thi co mot vet xuot o khoe mong tay tro ( cach day 4-5 tieng em co bi xuot o ria mong tay va co chay mau ). nhung mau da het ngay luc do. vet xuot do sang hom sau em nhin con khong nhan ra, em dung tay bop manh thi thay co nuoc trang trang (chua du 1 giot.).em da rat hoang mang, tu khi co nguy co chang hoc hanh duoc gi het.di ra duong suy nghi nhieu bi xe may dam nua. Hom truoc da duoc 7 tuan 3 ngay em co di xet nghiem Elisa tai benh vien Hong Ngoc thi am  tinh. va bac si bao em khong sao va khong can phai di xet nghiem nua. nhung em van rat lo lang. 

vi cac anh chi tren dien dan deu tu van la khong co nguy co. nhung em toi benh vien Dong Da thi ho bao co, nhung thap, du thap thi cung la co phai khong a..va phai di xet nghiem sau 3 thang va ca 6 thang luon. 

em xin hoi cac bac la em co phai di xet nghiem nua khong? du nguy co cua em rat thap hoac chua ai bi.

( em so minh xau so).

em hoi anh tuan da thay truong hop nao am tinh 7 tuan ma lai duong tinh sau 3 thang khong a?

em cam on moi nguoi.