Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Quan hệ tình dục không an toàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Exclamation Quan hệ tình dục không an toàn.

Em chào tất cả mn , em chào các Ad và BQT Em là boy và sinh năm 97 Em có 1 câu chuyện như sau và mong muốn các ad giúp đỡ vì hiện tại em đang bị Street và Lo lắng cực độ ạ Sự việc là e có quen 1 cô gái và đã có Qhtd 3 lần , làm đủ mọi thứ và k có cách phòng tránh gì cả Em cũng hỏi cô ấy và cô ấy bảo k bị sao cả Em nhớ như in là ngày 27/11/2016 trc khi sang Nhật e đã làm chuyện người lớn vs cô ấy Sau hôm đó 5 hôm thì e có biểu hiện mệt mỏi chân tay , chán ăn , buồn nôn , bị tiêu chảy, ra mồ hôi vào ban đêm Tính ra đến hôm nay là ngày 29/12/2016 em hiện tại đang ở bên Nhật , e đi xklđ Thì trong suốt từ ngày mùng 4 e sang Nhật đến nay thì cái Abidan trong họng e nó cứ bị mưng mủ trắng và đến tận hôm nay vẩn chưa khỏi Và còn bị đau bụng đi vsinh nữa , hnay thì đi vsinh lỏng rất nhiều lần Em lo sợ quá e mong các ad tư ấn chp em ntn với ạ Em thì còn cả 1 tương lai phía trc mà vì 1 chút nông nổi ham dục vọng của tuổi trẻ mà e sợ đánh mất cả tương lai huhu Cô gái này của e trc cũng yêu mấy thằng và đều kể hết cho e nhưng cô ấy bảo là không bị sao cả , e hỏi thì bảo mấy tháng nay chậm kinh thôi còn không bị gì cả Với lại cô ấy còn đi tập Gym các kiểu nên e sợ sức đề kháng tốt nên cô ấy chưa phát bệnh Hôm 15/12/2016 e có đi khám SK ở bên Nhật , thì từ ngày có hành vi đến ngày đi khám sk là đc khoảng18 ~ 19 ngày gì đó Khám xong đến hnay thì chưa thấy thông báo gì chắc cũng k có bệnh trạng gì cả nhưng em vẩn lo nhiều quá Mong các ad giúp đỡ e vs , lâu nay Áp lực quá , lúc nào cũng suy nghĩ về căn bệnh, bố mẹ e thì vay mượn lo lóp cho đi Nhật nhỡ may bị sao mà chưa gửi $ về trả nợ đc chắc em cũng đến nước bỏ nhà đi quá huhu Hen kiếp sau báo hiếu Ba Mẹ quá huhu Cầu mong các ad tư vấn cho em với ạ huhu
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Mình cũng từng như bạn . Bạn hãy mạnh dạn đi xét nghiêm đi cái triệu chứng ko khẳng định đc đâu bạn . Bạn ở nhật ở đât nước nào bệnh h luôn là mối lo hàn đâu luôn có những trung tâm xét nghiệm hiv ko tốn kém . Bạn hãy search google xem ở gần chỗ bạn ở có trung tâm nào ko . Bạn nên xét nghiệm sau 6 tuần và khẳng định sau 12 tuần nha cố lên bạn chúc bạn âm tính

3. Những thành viên đã cảm ơn Chuatoigia1989 cho bài viết này:

Phong Chivas (29-12-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Cảm+ơn+bạn+nhiều+ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Phong Chivas Xem bài viết
    Em chào tất cả mn , em chào các Ad và BQT Em là boy và sinh năm 97 Em có 1 câu chuyện như sau và mong muốn các ad giúp đỡ vì hiện tại em đang bị Street và Lo lắng cực độ ạ Sự việc là e có quen 1 cô gái và đã có Qhtd 3 lần , làm đủ mọi thứ và k có cách phòng tránh gì cả Em cũng hỏi cô ấy và cô ấy bảo k bị sao cả Em nhớ như in là ngày 27/11/2016 trc khi sang Nhật e đã làm chuyện người lớn vs cô ấy Sau hôm đó 5 hôm thì e có biểu hiện mệt mỏi chân tay , chán ăn , buồn nôn , bị tiêu chảy, ra mồ hôi vào ban đêm Tính ra đến hôm nay là ngày 29/12/2016 em hiện tại đang ở bên Nhật , e đi xklđ Thì trong suốt từ ngày mùng 4 e sang Nhật đến nay thì cái Abidan trong họng e nó cứ bị mưng mủ trắng và đến tận hôm nay vẩn chưa khỏi Và còn bị đau bụng đi vsinh nữa , hnay thì đi vsinh lỏng rất nhiều lần Em lo sợ quá e mong các ad tư ấn chp em ntn với ạ Em thì còn cả 1 tương lai phía trc mà vì 1 chút nông nổi ham dục vọng của tuổi trẻ mà e sợ đánh mất cả tương lai huhu Cô gái này của e trc cũng yêu mấy thằng và đều kể hết cho e nhưng cô ấy bảo là không bị sao cả , e hỏi thì bảo mấy tháng nay chậm kinh thôi còn không bị gì cả Với lại cô ấy còn đi tập Gym các kiểu nên e sợ sức đề kháng tốt nên cô ấy chưa phát bệnh Hôm 15/12/2016 e có đi khám SK ở bên Nhật , thì từ ngày có hành vi đến ngày đi khám sk là đc khoảng18 ~ 19 ngày gì đó Khám xong đến hnay thì chưa thấy thông báo gì chắc cũng k có bệnh trạng gì cả nhưng em vẩn lo nhiều quá Mong các ad giúp đỡ e vs , lâu nay Áp lực quá , lúc nào cũng suy nghĩ về căn bệnh, bố mẹ e thì vay mượn lo lóp cho đi Nhật nhỡ may bị sao mà chưa gửi $ về trả nợ đc chắc em cũng đến nước bỏ nhà đi quá huhu Hen kiếp sau báo hiếu Ba Mẹ quá huhu Cầu mong các ad tư vấn cho em với ạ huhu
    Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Ad+cho+em+hỏi+là+,+em+đi+làm+xây+dựng+mà+ bị+nhiễm+ntn+thì+cần+tránh+những+gì+ạ
    Bạn quan hệ không an toàn là có nguy cơ, nhưng chưa có kết quả XN chưa nói lên điều gì. Bạn hãy bình tĩnh chờ đủ thời gian XN.

Cảm ơn
    596
    Kb+vs+e+nhé+,+em+đang+suy+sụp+lắm+hic+096338 2415
    Bạn lưu ý phải viết chữ hẳn hỏi. Và đây cũng không phải box giao lưu tâm sự, vì vậy nếu bạn lạc chủ đề thì chủ đề này sẽ bị khoá lại.

Cảm ơn
    596
    Kb+vs+e+nhé+,+em+đang+suy+sụp+lắm+hic+096338 2415
    Kb+vs+mình+nhé+0963382415+mình+đang+lo+lắng+ quá

Để tránh lạc chủ đề, BQT tạm khoá chủ đề này lại, khi nào bạn có kết quả XN BQT sẽ mở lại.

Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn lưu ý phải viết chữ hẳn hỏi. Và đây cũng không phải box giao lưu tâm sự, vì vậy nếu bạn lạc chủ đề thì chủ đề này sẽ bị khoá lại.

Thông tin về chủ đề này