Trích dẫn Gửi bởi Lehanh Xem bài viết
A Tuấn ơi, quả thật đối với em lúc nào củng chơi vơi giữa hai dòng suy nghĩ. Nữa muốn tiếp tục nữa muốn dừng lại chon cho mình lối đi khác. Giữa hai cái cái nào củng làm em khổ tâm cả. Nếu em dừng lại thì em sẽ có cuộc sống khác nhưng con em rồi vợ em sẽ sống như thế nào và sẽ là nỗi khổ tâm sau này của em. Còn nếu em tiếp tục thì em luôn phải lo sợ khi gần gủi vợ chồng vì em biết dù có phòng tránh thì khả năng lây nhiễm vẫn có thể xảy ra. Thật sự em rối bời lắm, không biết nên làm như thế nào. Hiện tại em đang cần một quyết định đúng đắn vì hiện tại em đang ở Nhật du học. Nếu em quyết định tiếp tục thì em có nên đưa Vợ con em qua Nhật sống không anh? Vì em có thể bảo lãnh cho vợ và con em qua đây. Mong nhận đc chia sẽ sớm của anh và mọi người. xin cảm ơn.

Vấn đề này không ai có thể khuyên bạn,mà bạn phải tự hỏi chính trái tim mình là có yêu vợ con thực sự hay không.Vì trong tình yêu có thể bất chấp và hy sinh tất cả để được đến với nhau.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.