Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Xin được chia sẽ và tư vấn

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    Trích dẫn Gửi bởi Lehanh Xem bài viết
    A Tuấn ơi, quả thật đối với em lúc nào củng chơi vơi giữa hai dòng suy nghĩ. Nữa muốn tiếp tục nữa muốn dừng lại chon cho mình lối đi khác. Giữa hai cái cái nào củng làm em khổ tâm cả. Nếu em dừng lại thì em sẽ có cuộc sống khác nhưng con em rồi vợ em sẽ sống như thế nào và sẽ là nỗi khổ tâm sau này của em. Còn nếu em tiếp tục thì em luôn phải lo sợ khi gần gủi vợ chồng vì em biết dù có phòng tránh thì khả năng lây nhiễm vẫn có thể xảy ra. Thật sự em rối bời lắm, không biết nên làm như thế nào. Hiện tại em đang cần một quyết định đúng đắn vì hiện tại em đang ở Nhật du học. Nếu em quyết định tiếp tục thì em có nên đưa Vợ con em qua Nhật sống không anh? Vì em có thể bảo lãnh cho vợ và con em qua đây. Mong nhận đc chia sẽ sớm của anh và mọi người. xin cảm ơn.
    Chào bạn ! Mình cũng là con gái và có H . M kg có ý định tham gia diễn đàn nhưng khi đọc câu chuyện của B , mình đã lập nick vào DĐ .
    Bạn ơi ! Giả sử người có H là bạn . Thì bx bạn sẽ lo lắng chăm sóc và thương yêu bạn .
    Vậy vì sao vì 1 chút dục vọng tầm thường mà B đã muốn chia xa vợ B , trong khi đó B và cô ấy cùng có con .
    Người có H đã đau khổ , mệt mỏi , thất vọng về chính họ rồi . Chưa kể đau đớn về bệnh tật và thuốc men hành hạ họ nữa . Sao b kg bên cạnh động viên , ai ủi , chăm sóc cho Mẹ của con bạn . ( Nằng lời nói cũng đc dù b ở xa ) . Một khi B muốn ngoại tình thì m cứ ra ngoài có sao đâu . Đừng rời xa cô ấy trong lúc này b à .
    Đàn ông Việt m ích kỉ hơn đàn ông tây chỗ đó . Xin lỗi các bạn trai trong nhóm mình .
    Đừng nói với m B du học có thể bảo lãnh vk con B . Vì m cũng là người sống ở nước ngoài m biết .Du học sinh kg bao giờ đủ điều kiện để bảo lãnh gia đình .
    Một người có H không thể qua Nhật ở theo kiểu : Du học , làm việc .... được b à . Và vấn đề thuốc men điều trị cho cô ấy nữa . Có lẽ B đi qua theo dạng du học và B ở lại làm việc thêm kiếm tiền . Vì B kg có H thì kg sao . Còn vợ B có H thì kg qua Nhật đc . Nhật kg cho dân nhập cư nhập Quốc tịch . Kg có quốc tịch thì với tiền lương ít ỏi làm thêm của B kg đủ để mua thuốc điều trị cho vợ Bạn bên Nhật .
    Hãy yêu thương cô ấy gấp đôi tình yêu b à , vì cô ấy cần điều đó và cần B .
    Cảm ơn Bạn .

2. Có 2 người đã cảm ơn Bé Xinh cho bài viết bổ ích này:

DaminhSavio (25-10-2018),lacbuoc2016 (12-04-2017)

Thông tin về chủ đề này