Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: Cần Tv gấp ! Quan hệ rách bao mới được 6h

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn cứ để 12 tuần xét nghiệm khi có kết quả thì không có lăn tăn.Bạn yên tâm Tuanmecsedec đảm bảo 100% âm tính.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    chào anh tuấn ! chào tất cả mọi ng ! trk tiên e xin cảm ơn anh tuấn , cảm ơn mọi ng . vì thời gian qua đã góp ý cho e , và nhất là cảm ơn anh tuấn vì đã tư vấn chống phơi nhiễm cho em . hnay e đã đi xét nghiệm sau 5 tháng kể từ ngày e bị phơi nhiễm . kết quả k gì mong đợi hơn là âm tính . e rất , rất hạnh phúc , và cùng rất may mắn ! sau 2 lần phơi nhiễm hiv mqf vẫn thoát nạn . e muốn chia sẽ cùng mn ng , muốn tâm sự giúp mn nhưng k biết phải nói hay diễn ta như thế nào . 1 lần nữa em trân thành cảm ơn mn . cảm ơn anh tuấn ! và e mong anh giúp e xoá tk này khỏi diễn đàn . 1 lần nữa kính chúc anh cùng mn mạnh khoẻ , vui vẻ và may mắn

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    4
    Ước gì mình được như bạn. Thoát khỏi kiếp nạn lần này nhớ đời nhé bạn đi đâu làm gì cũng nên bảo vệ bản thân mình. và mong bạn không kì thị những người có H+ . Thế này liên hoan 1 bữa thật to đi

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi niemtin123 Xem bài viết
    chào anh tuấn ! chào tất cả mọi ng ! trk tiên e xin cảm ơn anh tuấn , cảm ơn mọi ng . vì thời gian qua đã góp ý cho e , và nhất là cảm ơn anh tuấn vì đã tư vấn chống phơi nhiễm cho em . hnay e đã đi xét nghiệm sau 5 tháng kể từ ngày e bị phơi nhiễm . kết quả k gì mong đợi hơn là âm tính . e rất , rất hạnh phúc , và cùng rất may mắn ! sau 2 lần phơi nhiễm hiv mqf vẫn thoát nạn . e muốn chia sẽ cùng mn ng , muốn tâm sự giúp mn nhưng k biết phải nói hay diễn ta như thế nào . 1 lần nữa em trân thành cảm ơn mn . cảm ơn anh tuấn ! và e mong anh giúp e xoá tk này khỏi diễn đàn . 1 lần nữa kính chúc anh cùng mn mạnh khoẻ , vui vẻ và may mắn
    Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này.

Bạn muốn xoá topic này chứng tỏ bạn không còn thắc mắc gì nữa. Nhưng topic đã lập ra thì đó là tài liệu của diễn đàn không thể xoá được, bạn không còn thắc mắc thì BQT sẽ đóng lại.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này