Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Tay bị xước chạm vào âm đạo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tay bị xước chạm vào âm đạo

Em chào anh Tuấn. Và các ae trên DĐ. Em lo quá. Cách đây mấy hôm em có đi massage . em quên là trên tay em có vết thương cách đó 40'. Vết thương rộng gần bằng cái đầu đũa. Nó có ửng đỏ hơi đau. Vào nước thì hơi rát xíu. Vậy anh ơi. Như vậy em có bị h không anh. Em lo quá. Mong mấy anh trả lời cho em biết với
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihanqua123 Xem bài viết
    Em chào anh Tuấn. Và các ae trên DĐ. Em lo quá. Cách đây mấy hôm em có đi massage . em quên là trên tay em có vết thương cách đó 40'. Vết thương rộng gần bằng cái đầu đũa. Nó có ửng đỏ hơi đau. Vào nước thì hơi rát xíu. Vậy anh ơi. Như vậy em có bị h không anh. Em lo quá. Mong mấy anh trả lời cho em biết với
    Vết thương tuy nhìn còn đỏ nhưng không còn cháy máu tức niêm mạc đã đóng, vì vậy virus không thể xâm nhập. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vết cũng to mà 40p chắc khô rồi anh ha. Em nong vậy quá. Em cảm ơn anh nhiều lắm. Vậy em có nên xn ko anh ơi. Em lo sợ quá. Lần đầu ghê quá. Không dám vậy nữa đâu

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vết cũng to mà 40p chắc khô rồi anh ha. Em nong vậy quá. Em cảm ơn anh nhiều lắm. Vậy em có nên xn ko anh ơi. Em lo sợ quá. Lần đầu ghê quá. Không dám vậy nữa đâu
    bạn yên tam trường hợp của bạn không có nguy cơ không cần xét nghiệm

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em cảm ơn mấy anh rất nhiều. Mong thời gian cho em quên cái nổi ám ảnh này. Em rất cám ơn anh chị trên dđ đã hồi âm cho em. Mấy anh nhiệt tình quá. Em chúc mấy anh luôn giàu sức khoẻ để phát triển dđ mấy anh nhé. Rất biết ơn mấy anh lắm. Coi thông tin hay gọi tổng đài làm em hoang mang . nhưng em rất tin tưởng kinh nhiệm của mấy anh. Trân trọng cám ơn mấy anh nhiều lắm

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cảm ơn mấy anh rất nhiều. Mong thời gian cho em quên cái nổi ám ảnh này. Em rất cám ơn anh chị trên dđ đã hồi âm cho em. Mấy anh nhiệt tình quá. Em chúc mấy anh luôn giàu sức khoẻ để phát triển dđ mấy anh nhé. Rất biết ơn mấy anh lắm. Coi thông tin hay gọi tổng đài làm em hoang mang . nhưng em rất tin tưởng kinh nhiệm của mấy anh. Trân trọng cám ơn mấy anh nhiều lắm
    Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này