Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức

Bây giờ có rất nhiều trang tư vấn về hiv hoặc các số điện thoại tư vấn 1900... lợi dụng sự hoang mang, lo lắng của các bạn mà trục lợi cá nhân. Tôi từng OS và QHTD có bcs nhưng vì lần đầu nên hoảng loạn sợ nhiễm HIV. nên đã tìm đến bác sĩ chuyên khoa bên trang đó và được tư vấn là " Có nguy cơ nhưng thấp" và kêu tôi nên dùng PEP cho chắc chắn. lúc đấy tôi mua với giá là 1tr5. Bác sĩ tư vấn thì rất đúng nhưng "đúng quá mức". làm cho các bạn mất thời gian, tiền bạc vô ích. Gọi cho bác sĩ thì phải đăng ký hoặc tính phí rất đắc.vào trang đấy bình luận lung tung là bị band nick ngay. Tôi rất trân trọng những anh chị trong diễn đàn này. tư vấn có nguy cơ hoặc không có nguy cơ thì mình mới yên tâm. không như các nơi khác tư vấn không có nguy cơ xong vẫn làm cho mình hoang mang. ví dụ như nói " trường hợp em KHÓ nhiễm lắm". hoặc " nguy cơ em thấp khoảng 0,01%" ... Em chúc anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn này mạnh khỏe để tư vấn cho mọi người.

ông bình thành lập 1 diễn dàn tư vấn mục đích thu cước phí điện thoại và có 1 phòng khám riêng ở đường Hùng Vương,Q5.nên ổng tư vấn kiểu dù dọa để người ta lo lắng gọi điện thoại nên ổng thu được nhiều cước phí,một mặc ổng còn kêu réo về phòng khám ổng xét nghiệm,ổng nói xét nghiệm Hòa Hảo thủ tục rùm rà.

Có những trường hợp dù không có nguy cơ,ổng cũng kêu về phòng khám ổng bán thuốc phơi nhiễm và còn nói là phác đồ bậc 2 gì đó tốt hơn bậc 1 với giá mấy triệu đồng,ngoài ra diễn đàn ông bình còn tạo ra những chủ đề nào là nói uống thuốc phơi nhiễm bậc 1 Mylan M152 bị thất bại,thật ra tôi có hỏi nhiều bác sĩ chuyên khoa họ nói không bao giờ có chuyện đó,cái đó là ổng tự tạo chủ đề bịa chuyện ra để kêu về phòng khám của ông thôi,mọi người lưu ý coi chừng kiểu tư vấn ông bình.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi 1111111 Xem bài viết
    Bây giờ có rất nhiều trang tư vấn về hiv hoặc các số điện thoại tư vấn 1900... lợi dụng sự hoang mang, lo lắng của các bạn mà trục lợi cá nhân. Tôi từng OS và QHTD có bcs nhưng vì lần đầu nên hoảng loạn sợ nhiễm HIV. nên đã tìm đến bác sĩ chuyên khoa bên trang đó và được tư vấn là " Có nguy cơ nhưng thấp" và kêu tôi nên dùng PEP cho chắc chắn. lúc đấy tôi mua với giá là 1tr5. Bác sĩ tư vấn thì rất đúng nhưng "đúng quá mức". làm cho các bạn mất thời gian, tiền bạc vô ích. Gọi cho bác sĩ thì phải đăng ký hoặc tính phí rất đắc.vào trang đấy bình luận lung tung là bị band nick ngay. Tôi rất trân trọng những anh chị trong diễn đàn này. tư vấn có nguy cơ hoặc không có nguy cơ thì mình mới yên tâm. không như các nơi khác tư vấn không có nguy cơ xong vẫn làm cho mình hoang mang. ví dụ như nói " trường hợp em KHÓ nhiễm lắm". hoặc " nguy cơ em thấp khoảng 0,01%" ... Em chúc anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn này mạnh khỏe để tư vấn cho mọi người.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    mình đc gay os dv có xước một tí hay sao ý nhưng lúc làm xong ko đau rửa xà phòng với nc ko đau mấy hôm cứ lên đủ đủ nơi hỏi thì toàn ko nguy cơ dù có xước chỉ 0.01% có nguy cơ nhiễm mình rất hoang mang luôn về đây đc anh tuấn mẹc tư vấn ko sao với đọc mấy bài cũng bị xước trầy còn nhiều hơn mình đc anh tuấn khẳng định là ko sao và đi xn đúng là ko sao thật h mình có nên lo lắng nữa ko nhỉ ??? anh tuấn bảo mình ko sao chỉ sợ mấy bệnh khác thôi

Thông tin về chủ đề này