Kết quả 1 đến 20 của 59

Chủ đề: Tôi tuyệt vọng

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    Trích dẫn Gửi bởi antue84 Xem bài viết
    mình cũng đang làm hồ sơ bên opc, tdc4 mình có 241, mong sẽ được Shock tư vấn sau khi mình bắt đầu uống thuốc, mình đang run lắm.
    Uống thuốc thời gian đầu sẽ hơi mệt, chóng mặt, nhưng dần dần sẽ hết thôi. Bạn cố gắng nhé, mọi chuyện sẽ ổn thôi, đừng quá lo lắng bạn nhé
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    33
    Trích dẫn Gửi bởi Shock Xem bài viết
    Uống thuốc thời gian đầu sẽ hơi mệt, chóng mặt, nhưng dần dần sẽ hết thôi. Bạn cố gắng nhé, mọi chuyện sẽ ổn thôi, đừng quá lo lắng bạn nhé
    Cám ơn bạn, nhìn mọi người đi chơi lễ mà mình lại khóc, mình mới 1 tuần mà suy nhước hết thân thể, dặn lòng cố lên mà cứ rã rời, mình phải làm sao đây? Mình sợ và hoang mang lắm Shock ah. Hôm qua ráng ngủ sớm, nhưng giữ đêm lại tỉnh và co ro lại. Mình biết bản thân phải cố gắng nhưng sao khó thật

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    Trích dẫn Gửi bởi antue84 Xem bài viết
    Cám ơn bạn, nhìn mọi người đi chơi lễ mà mình lại khóc, mình mới 1 tuần mà suy nhước hết thân thể, dặn lòng cố lên mà cứ rã rời, mình phải làm sao đây? Mình sợ và hoang mang lắm Shock ah. Hôm qua ráng ngủ sớm, nhưng giữ đêm lại tỉnh và co ro lại. Mình biết bản thân phải cố gắng nhưng sao khó thật
    Khó lắm để quen được với sự thật này, mình biết mà, nhưng chúng ta vẫn cần phải sống tiếp, rất nhiều người vẫn đang cố gắng để sống mạnh khoẻ, sống tốt, mọi người làm được, bạn cũng sẽ làm được mà. Thật cố gắng lên bạn, điều trị đi, bạn sẽ lại vui vẻ trở lại thôi

4. Những thành viên đã cảm ơn Shock cho bài viết này:

antue84 (05-09-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    33
    Trích dẫn Gửi bởi Shock Xem bài viết
    Khó lắm để quen được với sự thật này, mình biết mà, nhưng chúng ta vẫn cần phải sống tiếp, rất nhiều người vẫn đang cố gắng để sống mạnh khoẻ, sống tốt, mọi người làm được, bạn cũng sẽ làm được mà. Thật cố gắng lên bạn, điều trị đi, bạn sẽ lại vui vẻ trở lại thôi

cám ơn bạn, bên opc hẹn mình 20 ngày nữa nên cũng đang chờ, cám ơn bạn.

Thông tin về chủ đề này