Trích dẫn Gửi bởi xinmotphepmau Xem bài viết
Hôm nay là tròn 92 ngày kể từ ngày em có nguy cơ. Hôm qua em định đi xét nghiệm nhưng lại chưa dám. Đợt gần đây em cũng bớt lo lắng và để tâm vào công việc nhiều hơn nên cũng bớt những suy nghĩ về hiv nhưng có điều là lưỡi em vẫn bị mảng bám vàng ở cuống lưỡi mặc dù ngày nào em cũng có cạo lưỡi, mảng bám khá dày em k thể cạo hết bằng bàn chải có hôm em dùng tăm xỉa răng để gẩy ra được 1 lớp khá dày đến ngày hôm sau thì lại có. Ở 2 bên lưỡi em bị rộp đỏ và mọc vài mụn khá to. Bây giờ thi thoảng em vẫn bị giật cơ khớp, nó giật khá mạnh có thể nhìn thấy bằng mắt thường. Bắp tay em co giật liên tục nhìn thấy rõ. Đến chiều ngày hôm nay em thấy đau đau ở vùng đùi gần bẹn, em vào nhà tắm xem thì bị rộp đỏ một vết to bằng đồng xu k biết có phải rona không. Khi quan hệ có dùng bcs nhưng k kiểm tra và cũng là lần đầu nên em k biết rõ tình trạng bao như nào. Điều khó hiểu là những triệu chứng của em cứ xuất hiện lần lượt trên cơ thể kể từ tuân thứ 5 sau khi có nguy cơ. Đầu tiên là nổi nốt đỏ ở bàn chân k đau, cũng k ngứa, tiếp đến ho kéo dài khoảng 1 tháng và nổi nốt đỏ ở 2 mu bàn tay. Bị vướng ở họng cảm giác khó nuốt nước bọt, buồn nôn và chán ăn trong khoảng 1 tuần miệng lúc nào cũng khô uống nước liên tục nhưng k hết. Bị nóng đầu khoảng 2 buổi sáng và đau 2 bên nách khoảng 2 tuần. Bị đổ mồ hôi trộm 3 đêm, đổ mồ hôi trán ướt sũng chân tóc trong 2 ngày. Đợt gần đây em lại bị nổi những nốt đỏ li ti k rõ nguyên do ở 2 cánh tay và những nốt mề đay ngữa kinh khủng to bằng đầu đũa nổi khắp người, cơ bắp thì lũng nào cũng co giật. Hiện tại hạch ở hàm cổ phải đã được 2 tuần đã đỡ đau nhưng vẫn vướng, sờ khá to. Ngoài sốt dai dẳng và tiêu chảy ra thì em k còn thiếu triệu chứng gì, em chỉ đi ngoài phân nát thôi chứ k tiêu chảy. Liệu có rủi ro gì trong lúc em dùng bao k, em vẫn đang vô cùng lo lắng vì những chuyện lúc đó có thể mình k biết và tại sao những triệu chứng lạ cứ liên tục kéo đến từ sau khi có nguy cơ mặc dù em đã bớt lo lắng. Mà trước đó em chưa bao giờ bị như vậy nhất là việc những nốt đỏ cứ nổi đi nổi lại trên cơ thể. Em biết là lo lắng cũng chả ích gì vì mọi việc đã xảy ra rồi. Em chỉ mong một phép màu sẽ cứu rỗi cuộc đời của em và gia đình em để em có được một bào học nhớ đời và sâu sắc để em sống tốt hơn bao giờ hết. Con cầu xin
2 bên rìa lưỡi của mình cũng bị nỗi mụn to bằng đầu đũa cũng được hơn 2 tháng rồi . Lo quá bạn đã bớt triệu chứng này chưa