Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Đã xét nghiệm HIV nhưng vẫn cần anh em giúp đỡ!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Đã xét nghiệm HIV nhưng vẫn cần anh em giúp đỡ!

Xin chào cả nhà!
    Em có nguy cơ cách hiện tại khoảng thời gian là hơn 10 tháng. em rất lo lắng hoang mang nên đợi hết thời gian 1 tháng đầu tiên (nhưng thực ra chỉ có 27 thôi ạh) em đã đi xét nghiệm HIV ơ bệnh viện Nhiệt Đới, kết quả là âm tính. Sau đó em xn đợt 2, tại Hoà Hảo. thời gian cách ngày nguy cơ là 2 tháng 25 ngày (cũng chưa được 3 tháng nữa, em đợi không nỗi, mọi người thông cảm cho em với ạ) kq vẫn là âm tính, cùng với đó là các bệnh giang mai, viêm B, tất cả đều âm tính. CHỉ có sùi và lậu là em chưa xét nghiệm. HIện tại em bị khó chịu ở cổ họng, em đi xn hay nọi soi các bs đều kl em bị viêm amidam hốc mủ với viêm họng mãn tính. nhưng em để ý là từ ngày em có nguy cơ em bị rát họng, có đờm đặc ở cổ, tới giờ chưa khỏi. kèm theo đó là các mảng viêm, lỡ, giống như là nhiệt miệng thường xuyên có trong miệng em. Điều em phân vân bi giờ là em k biết phải làm như thế nào để chữa dứt. Thứ 2 em mong mọi người cho em ý kiến là về HIV và các bệnh khác em có bị nữa k. Kể từ lúc sai lầm đó tới nay đã 10 tháng. em đã không quan hệ ngoài luồn 1 lần nào nữa. Rất mong các bạn và AD tư vấn cho em với ạ.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mọi người ơi có ai giúp mình với không ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi acong08 Xem bài viết
    Xin chào cả nhà!
    Em có nguy cơ cách hiện tại khoảng thời gian là hơn 10 tháng. em rất lo lắng hoang mang nên đợi hết thời gian 1 tháng đầu tiên (nhưng thực ra chỉ có 27 thôi ạh) em đã đi xét nghiệm HIV ơ bệnh viện Nhiệt Đới, kết quả là âm tính. Sau đó em xn đợt 2, tại Hoà Hảo. thời gian cách ngày nguy cơ là 2 tháng 25 ngày (cũng chưa được 3 tháng nữa, em đợi không nỗi, mọi người thông cảm cho em với ạ) kq vẫn là âm tính, cùng với đó là các bệnh giang mai, viêm B, tất cả đều âm tính. CHỉ có sùi và lậu là em chưa xét nghiệm. HIện tại em bị khó chịu ở cổ họng, em đi xn hay nọi soi các bs đều kl em bị viêm amidam hốc mủ với viêm họng mãn tính. nhưng em để ý là từ ngày em có nguy cơ em bị rát họng, có đờm đặc ở cổ, tới giờ chưa khỏi. kèm theo đó là các mảng viêm, lỡ, giống như là nhiệt miệng thường xuyên có trong miệng em. Điều em phân vân bi giờ là em k biết phải làm như thế nào để chữa dứt. Thứ 2 em mong mọi người cho em ý kiến là về HIV và các bệnh khác em có bị nữa k. Kể từ lúc sai lầm đó tới nay đã 10 tháng. em đã không quan hệ ngoài luồn 1 lần nào nữa. Rất mong các bạn và AD tư vấn cho em với ạ.
    xin chào các bạn đã xn rồi thì yên tâm 100% còn smg 10 tháng rồi thì cũng k bị hầu hêt 99,9 % mục cóc hpv xuất hiện trong 3 tháng đầu và hầu hết sẽ bị hệ miễn.dịch xóa trong vòng 6 tháng
    Lần sửa cuối bởi thắp sáng niềm tin, ngày 20-04-2017 lúc 17:48.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    29
    Được cảm ơn 1 lần.
    2 tháng 25 ngày là 85 ngày, theo khuyến cáo an toàn là 3 tháng = 12 tuần = 84 ngày thôi (thực ra xét nghiệm hòa hảo là compo, 25 ngày thì cũng chắc đến 99% rồi, nói gì đến 85 ngày).
    Chúc mừng bạn an toàn với H.

Các vấn đề khác chắc các anh/chị diễn đàn giải thích rõ hơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    minh cảm ơn bạn nhiều, đọc dc cmt của bạn mình đã yên tâm rồi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    cảm ơn bạn rất nhiều

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Thông tin về chủ đề này